Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
Chưng trình 30/4 đã qua vì các Bác cũng biết là a Ruametocdo đã bị đo ván bởi tốc độ :3dchongchong:
trong dịp lễ này, bản thân em thì k đi đâu chơi cả, chỉ loanh quanh thành phố trực thay ca cho chị Lan vào buổi tối, các hoạt động chi hội thì hầu như dừng cả... may thay cha này đúng rùa, sống rất dai dù anh không dài :p
Thông tin sơ bộ, a í giờ đã dần phục hồi, biết bóp d... sờ cờ him, than lạnh... nhưng tật trốn vợ, bơ bơ khi vợ hỏi pass ipad vẫn còn đó. ae ngoài vào thăm a nhảy phổng lên chém tùm lum.... còn vợ thì.... ôi ô xin nhà cụ Rùa ;)
Vượt qua giông tố bão tap mưa xa, em xin tiếp tục cái mục ông anh đã lên chương trình như sau ạh:

6. NGÀY .../5 – OS FUTSAL CHAMPIONS 2015: Chuẩn bị và tham dự giải bóng đá OS Futsan 2015 vs mục tiêu bảo vệ chức vô địch OS (khoảng tháng 5/2014). Hiện số lượng cầu thủ chiến đấu dưới màu cờ sắc áo SFC vào khoảng 30 chiến sỹ từ lão làng U55 Chevol đến O16 Kubeo… keke!
Ngoài ra, hàng năm SFC vẫn thường tổ chức các giải SFC FUTSAL OPEN, cũng như hàng tháng thường xuyên tham gia nhiều giải phong trào để cọ quẹt và nâng cao uy tín của thương hiệu Santa Fe so với các chi hội xe hơi khác. Trong điều kiện kinh phí rất eo hẹp, mong lắm có các mạnh thường quân và các nhà tài trợ chung sức để phong trào bóng đá phát triển được mạnh và dai hơn nữa…

Tập Lái
17/5/09
27
14
8
Em có ý định kiếm 1 em S số tự động đời 2008-2009 bác nào có hoặc rành nhiều thì cho em thông tin hoặc giá dao động như thế nào ạ. Thanks các bác

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Lâu quá ko gặp bác X108. Đang đợi anh Rùa hồi phục anh em ta lại tụ họp ;)