Hạng C
10/12/06
741
294
63
Re: SFC VÔ ĐỊCHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH

ruametocdo nói:
Undertaker nói:
Cu Bom nói:
Undertaker nói:
Chúc mừng các bác.
SFC ăn chơi bài bảng...quá chuẩn và xứng đáng Vô Địch 
Cảm ơn Bác, năm nay may nhờ MFC nhường điểm ziczac không thì bị TOY đè chít hột mít rồi :D
MFC trước mắt thua SFC và Toy hết 15-20 điểm đá banh. Thi thì có 3 môn nên khả năng MFC vô địch ít quá. Hên cho SFC là Toy bị MFC loại kéo co ngay vòng bảng nên ko có điểm nào luôn 

Lúc đó anh em mình chả bắt tay hẹn sẽ gặp đấu thi kéo co tranh nhất nhì là gì hả ku Khoa Vũ Undertaker???

Nói chung MFC xứng đáng nhất trong 2 môn thi zic zac và kéo co (40 đ) còn SFC xứng đáng nhì trong 3 môn thi zic zac, kéo co, dẫn bóng ( tổng cộng được 45 đ). Vậy đã vô đối chưa em Undertaker?
TFC cũng rất mạnh, nhưng vưỡn chưa đủ lực kéo cup khỏi tay SFC nhé. Toy được hơn SFC 5đ lúc khởi hành mà kết cuộc vẫn ít hơn SFC 15đ đó thôi!

Mà lói cho cùng là tất cã chúng ta cùng chiến thắng, dui chơi là chín, chín pỏ làm mười... cúng hỉ cúng hỉ.

Một phút cho quảng cáo... hí hí:

Cái hình Quảng cáo của a Rùa nhìn nụ cười trông.... ngoại giao quá :), khác xa so với ngày thường :)

VNT
Hạng B1
5/3/12
97
17
8
48

Chúc Mừng SFC..đáng mặt anh hùng

Hạng C
10/10/13
920
41
48

Nhờ Cụ rùa mà SFC đã một lần nữa bảo vệ thành công chiếc cup vô địch.... Mong rang SFC vẫn giữ dc cup này trong nhìu năm nữa :)

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC

macducthanh nói:
Nhờ Cụ rùa mà SFC đã một lần nữa bảo vệ thành công chiếc cup vô địch.... Mong rang SFC vẫn giữ dc cup này trong nhìu năm nữa :)
năm nay may có Bác và 2 nguoi bạn cùng đu theo, k kéo co có khi thua cả Ford :D

Hạng C
10/10/13
920
41
48

Cu Bom nói:
macducthanh nói:
năm nay may có Bác và 2 nguoi bạn cùng đu theo, k kéo co có khi thua cả Ford :D
hehe, Bác nói quá, chứ em bé tí đó mà, chú yếu là sức mạnh tập thể của các bác SFC quá mạnh thôi. Mong là dịp off sau, các bác cho em kéo theo somiromoc =]]]].