Hạng B1
26/7/22
77
67
18
29
Xe thì chưa bt sao, nhưng trước mắt thấy các đối thủ đặt tên xe là thấy thua Xpender rồi. Tên gì khó đọc khó nhớ. Nói Xpender là ai cũng đọc đc, những lúc đi cfe với bạn bè, hỏi mày mới mua chiếc gì, nói tao mua chiếc gì tao cũng éo bt đọc sao luôn -> quê. :D

• Love
  • Haha
Reactions: AeroInn and phha
Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Xe thì chưa bt sao, nhưng trước mắt thấy các đối thủ đặt tên xe là thấy thua Xpender rồi. Tên gì khó đọc khó nhớ. Nói Xpender là ai cũng đọc đc, những lúc đi cfe với bạn bè, hỏi mày mới mua chiếc gì, nói tao mua chiếc gì tao cũng éo bt đọc sao luôn -> quê. :D
Thật ai cũng đọc đc ko bác ? chứ e thấy bác ghi tên xe còn sai nữa. Xpander nhé

Pro
Super Moderators
11/8/08
1.170
1.978
113
Thực ra đọc riết rồi sẽ quen thôi bác. Nhân đây em cũng Việt hóa tên con này cho bác dễ đọc. Hyundai Stargazer => [Hi un đai Xì ta ghê zờ].

Chi tiết mời bác xem video ra mắt tại GIIAS 2022.

Hạng D
26/3/17
2.590
4.647
113
Thực ra đọc riết rồi sẽ quen thôi bác. Nhân đây em cũng Việt hóa tên con này cho bác dễ đọc. Hyundai Stargazer => [Hi un đai Xì ta ghê zờ].

Chi tiết mời bác xem video ra mắt tại GIIAS 2022.
Huynh Đài "Sờ" Tao "Ra" Giờ

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Cứ 350-400tr thì thành hot boy ngay. Cần gì nặng hay nhẹ kg nhỉ. :rolleyes: