Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Có thật ko. Sale thào à
Em không phải sale gì hết và chỉ nói lên cảm nhận thật sự của mình về 2 dòng xe thôi bác. Nếu bác rảnh thì cứ đến showroom của 2 hãng xe để xem thực tế 2 mẫu xe này và kiểm chứng những lời em nói có đúng không nhé :)

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
20/6/12
1.516
538
113
Q3, TPHCM
Nhìn có nét của universe. Mà công suất bằng fortuner trọng lượng gấp mấy lần mà sao thấy các bác xe khách vẫn chạy ầm ầm:D
Chuẩn bác. Theo thông tin thì cuối năm nay ra mắt 2 ẻm luôn. County và Universe 45 chỗ luôn nè bác. Nên có nét hao hao là phải rồi. :)

• Like
Reactions: altis2003
Hạng B1
6/8/15
68
102
33
38
Con Hyundai County này là con xe 29 chỗ huyền thoại của Hyundai ở VN. Nay County được cải tiến đẹp hơn và ngon hơn nữa. Nhưng con xe này có vài khuyết điểm là ghế đôi ngồi khá chật, khoang để hành lí phía sau đuôi cũng không lớn, khi di chuyển trong xe để lên xuống thì phải khom khom người hơi khó chịu.
THACO đã khắc phục được hết những nhược điểm đó của County khi cho ra mắt dòng xe 29 chỗ Thaco Town TB82S với kiểu dáng cao to như xe 50 chỗ kèm theo giá bán hơn 1,6 tỷ xíu. Tuy giá của Town TB82S cao hơn New County đến hơn 200tr, nhưng những gì Town TB82S mang lại thì hoàn toàn xứng đáng với số tiền chêch lệch đó.
Em đã đi Town TB82S nhiều lần và luôn hài lòng với sự rộng rãi, thoáng đãng của xe. Mỗi lần cần thuê xe 29 chỗ thì em đều thuê Town TB82S để mang lại sự thoải mái tối đa cho mọi người.

THACO TOWN TB82S:
View attachment 1758409
Sales đã vào tới đây. Máy của Thaco thì trời ơi luôn, nâng bi hơi bị quá đáng.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
mấy dòng này giờ hyundai Thành Công ráp hết bác à, Thaco không còn liên quan xe hyundai nữa ạ...sẽ chia các bác

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Sales đã vào tới đây. Máy của Thaco thì trời ơi luôn, nâng bi hơi bị quá đáng.
Làm sale mà có tiền tỷ mua Optima mới ghê chứ. Chắc làm sale cũng 15 năm rồi và phải nhịn ăn nhịn uống kinh khủng lắm mới mua được Optima!!!

Hạng B1
6/8/15
68
102
33
38
Làm sale mà có tiền tỷ mua Optima mới ghê chứ. Chắc làm sale cũng 15 năm rồi và phải nhịn ăn nhịn uống kinh khủng lắm mới mua được Optima!!!
em là THÀNH PEUGEOT BÌNH TÂN ( TPHCM) bác nào mua xe peugeot có thể ib zalo hoặc gọi em để đc nhiều ưu đãi nha 0385024396
Vậy ko gọi là sale thì gọi là gì vậy anh đại gia???​

Tập Lái
17/4/14
20
24
18
Con Hyundai County này là con xe 29 chỗ huyền thoại của Hyundai ở VN. Nay County được cải tiến đẹp hơn và ngon hơn nữa. Nhưng con xe này có vài khuyết điểm là ghế đôi ngồi khá chật, khoang để hành lí phía sau đuôi cũng không lớn, khi di chuyển trong xe để lên xuống thì phải khom khom người hơi khó chịu.
THACO đã khắc phục được hết những nhược điểm đó của County khi cho ra mắt dòng xe 29 chỗ Thaco Town TB82S với kiểu dáng cao to như xe 50 chỗ kèm theo giá bán hơn 1,6 tỷ xíu. Tuy giá của Town TB82S cao hơn New County đến hơn 200tr, nhưng những gì Town TB82S mang lại thì hoàn toàn xứng đáng với số tiền chêch lệch đó.
Em đã đi Town TB82S nhiều lần và luôn hài lòng với sự rộng rãi, thoáng đãng của xe. Mỗi lần cần thuê xe 29 chỗ thì em đều thuê Town TB82S để mang lại sự thoải mái tối đa cho mọi người.

THACO TOWN TB82S:
View attachment 1758409
CHUẨN BÁC

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng B2
23/6/11
177
769
93

THACO TOWN TB82S:
View attachment 1758409
Hơn được cũng khá mà thua thì cũng khá. Con này xài bầu hơi nên êm hơn, rộng nhưng để zin thì nó là 34 ghế nên nó bị phí cầu đường = xe 45 (cao hơn nhìu) , cái thua lớn nhất của nó cho bảng thấp nhất bác nói là : máy, khung gầm , cầu tung của.

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Hơn được cũng khá mà thua thì cũng khá. Con này xài bầu hơi nên êm hơn, rộng nhưng để zin thì nó là 34 ghế nên nó bị phí cầu đường = xe 45 (cao hơn nhìu) , cái thua lớn nhất của nó cho bảng thấp nhất bác nói là : máy, khung gầm , cầu tung của.
Thaco Town TB82S có 2 loại là 29 chỗ và 34 chỗ đều là zin của hãng hết nha bác. Các sản phẩm xe bus của Thaco hiện giờ đều xài máy, khung gầm và cầu của Trung Quốc hết do Thaco đã liên doanh với các doanh nghiệp ô tô Trung Quốc từ lâu rồi.