Hạng C
10/8/11
727
5.460
93
Nghệ thuật là chổ đó Bác ah.
Thaco nó là hệ thống 1 chủ nên làm được. Còn Bác Thành Công là đại lý có khi cấp 2-3 nữa nên làm sao áp đc

Anh Công là thông tin mù mờ nhất VN. Giá thì ko công bố rõ ràng, doanh số bán hàng thì ko bao giờ công bố bác nhỉ. Khổ cái là em lỡ thik hyundai nên phải theo :3dcuoi:

Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
Em thì không ghét gì Ford bác ạ. Hôm trước đọc bào review của 1 bác trên diễn đàn này về em F.F thấy quá hay nneentimf đọc thêm về Ford, tình cờ đọc bài về bảo hành của Ford hải phòng trên diễn đàn otofun, thấy ớn cho hậu bán hàng của Ford nên em bỏ luôn ý định kết duyên với Ford luôn.

• Like
Reactions: sontung
Hạng F
22/7/13
8.988
40.343
113
Anh Công là thông tin mù mờ nhất VN. Giá thì ko công bố rõ ràng, doanh số bán hàng thì ko bao giờ công bố bác nhỉ. Khổ cái là em lỡ thik hyundai nên phải theo :3dcuoi:
Chuẩn đới bác! Xe Hàn thùy Quynhđai là chuẩn chất lượng, bọn SS, Kia, Deawoo (chev) chỉ là chiếu dưới ko đọ đc đâu.

• Like
Hạng C
22/4/13
538
325
63
Sao không thấy khuyến mãi sau bán hàng nhỉ.anh công nên chơi thêm chiêu này để giữ chân khách hàng nữa thì tuyệt

• Like
Hạng C
6/6/16
654
873
93
ae bên Hàn. về việt nam hai cty nhập khác nhau. thì phải cạnh tranh thôi bác

Theo nguyên tắc kinh doanh cho dù anh cạnh tranh thế nào thì vẫn không được làm ảnh hưởng tổng thể, chiến lược gì của công ty con đều phải thông qua công ty mẹ. Nếu như anh Hải dùng mmo5i cách giành giật thị trường với nội bộ, tự tung tự tác quá bác Hun bên kia họp HĐQT ho 1 tiếng thôi là anh Hải húp cháo. Bất quá gom hàng về hết cho anh Công lắp ráp, phân phối. Anh Công đầu tư nhà máy lắp ráp rồi đấy, đến 2018 đi vào hoạt độgn đấy.

• Like
Theo nguyên tắc kinh doanh cho dù anh cạnh tranh thế nào thì vẫn không được làm ảnh hưởng tổng thể, chiến lược gì của công ty con đều phải thông qua công ty mẹ. Nếu như anh Hải dùng mmo5i cách giành giật thị trường với nội bộ, tự tung tự tác quá bác Hun bên kia họp HĐQT ho 1 tiếng thôi là anh Hải húp cháo. Bất quá gom hàng về hết cho anh Công lắp ráp, phân phối. Anh Công đầu tư nhà máy lắp ráp rồi đấy, đến 2018 đi vào hoạt độgn đấy.
chuyện của các sếp lớn bác ơi. Ng tiêu dùng bọn e thấy dịch vụ ngon, xe tốt là khoái rồi kakkaa

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Hyundai - Kia cũng là anh em một nhà thôi... Cứ luân phiên nhau giảm để chiếm thị trường cũng là điều dễ hiểu! Nhưng nho vậy mà người tiêu dùng có lợi nhât...
Khi một số hãng khác chết thì nó đẩy giá lên cao vút :)) (y như nước giải khát).

Hạng D
3/7/14
2.808
10.693
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
thích nhất Santa Fe bởi dáng vóc thể thao đậm chất sport của bé này
đậu uống cafe nhìn ngang qua đẹp thôi rồi

còn nội thất ko bàn :D