Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
3 năm lắp ráp15000 chiếc mà sao em chả thấy nó ở ngoài đường mấy,tỉ lệ quá ít so với CX5 dù CX5 vào VN sau hẳn,cộng dồn doanh số từ lúc bắt đầu vào VN của santafe(cả nhập) mà cảm giác ít hơn là sao

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
26/11/15
1.306
958
113
31
3 năm lắp ráp15000 chiếc mà sao em chả thấy nó ở ngoài đường mấy,tỉ lệ quá ít so với CX5 dù CX5 vào VN sau hẳn,cộng dồn doanh số từ lúc bắt đầu vào VN của santafe(cả nhập) mà cảm giác ít hơn là sao
Chỗ em đầy ạ

• Like
Reactions: trantuan1101
Hạng B2
28/12/16
124
203
43
ở chỗ em thì toàn Huyndai bác ợ, ko Tucson thì SantaFe, còn sedan thì Sonata chạy đầy đường :D

• Like
Reactions: trantuan1101
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Tùy khu vực pác ơi. Có nhiều vùng toàn toy. Pác ghé khu nguyễn thị sáu biên hòa toàn kia rio. Em đi giao gạch ở đó nhìn đâu cũng thấy rio

Tập Lái
13/2/17
42
16
8
Fe nhìn chất thật nhưng đứng gần e Phò 2017 thì bị kém duyên hơn thì phải,... Nãy trên đường về nhà, tại ngã 4 MK xa lộ HN Q.9 thấy xe tải chuyển hàng mới vừa thả 3 em Phò xuống đường. Công nhận ngoại hình Phò hầm hố quá nên doanh số tốt hả mấy bác?
Klq: Em đang ưng Elantra mà ko bít lấy lun trong năm hay đợi năm sau hay mẫu mới về nhỉ??? Các bác cho e xin ý kiến

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Fe nhìn chất thật nhưng đứng gần e Phò 2017 thì bị kém duyên hơn thì phải,... Nãy trên đường về nhà, tại ngã 4 MK xa lộ HN Q.9 thấy xe tải chuyển hàng mới vừa thả 3 em Phò xuống đường. Công nhận ngoại hình Phò hầm hố quá nên doanh số tốt hả mấy bác?
Klq: Em đang ưng Elantra mà ko bít lấy lun trong năm hay đợi năm sau hay mẫu mới về nhỉ??? Các bác cho e xin ý kiến
phân khúc San và FT nó khác nhau hoàn toàn mà cụ,nên đối tượng KH nó cũng khác nhau. xu hướng mua xe bây h trên thế giới hoặc là SUV,CUV,bán tải cao to hoặc là sedan loại nhỏ hẳn. Lỡ cỡ xe hạng D bây h doanh số sụt giảm trên toàn thế giới

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Sắp tới đây có chương trình giảm giá 20% cho khách nào đặt mua Santa Fe (chỉ màu đen, số lượng có hạn 15000 xe,.... mại dzô....):p

Hạng C
1/12/11
857
861
93
Xe ngon, sang năm xuống ít nữa là tuyệt vời. Nhưng chẳng hiểu sao Thành Công lại không tham gia VAMA nhỉ, nên chẳng thấy số liệu thống kê bán hàng của họ rõ ràng.
Vào Dâm Ma đó thì được gì? Đóng thuế phí hội, tham gia hội họp tốn kém. Còn Dâm Ma có bao giờ đứng về phí nhà sẳn xuất đâu, lời nói không trọng lượng.. và tôi cũng thấy Dâm Ma cũng chưa bao giờ đưa hay trình một chính sách nào tốt cho ngành, có thì cũng làm cho có thôi.
TC làm vậy rất thực dụng. Dại gì tham gia vào cái hội không chân không tay.

• Like
Reactions: sontung