Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Hyundai hiện tại ko sẵn xe được như Thaco. Đặt cái là có xe liền

Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Hyundai TC có thể vượt qua đc Toyota chứ còn lâu mới vượt qua đc Thaco. Thaco lắp ráp xe cho 3 thương hiệu xe liền với danh mục sản phẩm tổng cộng rất rộng trải đều trên mọi phân khúc. Sau này mà đc lắp ráp cho BMW nữa thì quy mô quá khủng luôn.
Đúng rùi bác, Thaco mà lắp ráp dc Bim nữa là bá nhất luôn rùi. phân khúc từ xe bình dân tới xe sang, rồi còn cả xe khách, xe vận tải,.....

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hyundai không đầu tư sang Lào nhỉ, bên đó năng xuất lao động cao hơn bên Ta nhiều !
Bác thích xách mé nhỉ? Năng suất lao động và GDP của Lào cao hơn VN là sự thật, cả thêa giới đêù công nhận mà. Nước họ chưa phát triển thị trường oto, mặt khác, họ chưa mở cửa, họ không cần phải kêu gọi đầu tư bằng mọi giá. VN nếu không ưu đãi đủ mọi thứ, coi đầu tư nước ngoài là lẽ sống còn, tỉnh nào cũng trải thảm kêu gọi đầu tư, nếu không ưu đãu đủ mọi thứ, bác nghĩ họ có đầu tư vào vn không?

• Like
Reactions: QXPro
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hyundai TC có thể vượt qua đc Toyota chứ còn lâu mới vượt qua đc Thaco. Thaco lắp ráp xe cho 3 thương hiệu xe liền với danh mục sản phẩm tổng cộng rất rộng trải đều trên mọi phân khúc. Sau này mà đc lắp ráp cho BMW nữa thì quy mô quá khủng luôn.
Má ơi, đòi vượt qua Toyota luôn? Cả thế giới oto đều muốn làm việc đó mà cả mấy thập kỷ rồi mà làm ko nổi, Thành Công, Thaco đã đạp đầu Totota rồi sao? Ôi người VN ta vĩ đại quá

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Má ơi, đòi vượt qua Toyota luôn? Cả thế giới oto đều muốn làm việc đó mà cả mấy thập kỷ rồi mà làm ko nổi, Thành Công, Thaco đã đạp đầu Totota rồi sao? Ôi người VN ta vĩ đại quá
Cái gì mà mấy thập kỷ rồi làm ko nổi. Bác xem lại số liệu đi Toyota chỉ đứng số 1 về doanh số trên toàn cầu mấy năm gần đây thôi. Trước đó VW đứng số 1 nhé. Tất nhiên thương hiệu oto Toyota vẫn bán đc nhiều xe nhất thế giới nhưng nếu xét theo tiêu chí Tập đoàn sản xuất ô tô thì Toyota tụt xuống vị trí thứ 3 trong năm 2017 rồi. Bác đang đi xe Mít mà nhảy dựng lên cứ như fan cuồng của Thánh ý nhể :D

• Like
Reactions: tenxo
Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Vượt được Thaco nếu đi đúng hướng và quyết tâm. Ngoài xe du lịch Hyundai còn rất mạnh về xe thương mại.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Cái gì mà mấy thập kỷ rồi làm ko nổi. Bác xem lại số liệu đi Toyota chỉ đứng số 1 về doanh số trên toàn cầu mấy năm gần đây thôi. Trước đó VW đứng số 1 nhé. Tất nhiên thương hiệu oto Toyota vẫn bán đc nhiều xe nhất thế giới nhưng nếu xét theo tiêu chí Tập đoàn sản xuất ô tô thì Toyota tụt xuống vị trí thứ 3 trong năm 2017 rồi. Bác đang đi xe Mít mà nhảy dựng lên cứ như fan cuồng của Thánh ý nhể :D
Em nghe mấy thánh phán Thành Công , Thaco vượt Toyota nên thấy nhảm thôi bác à.
Em dù đi Mit, nhưng không thể hùa theo số đông đẻ bài trừ Toy. Bởi vì Toy nó tốt thật chứ không phải đồ dỏm như những thánh không có xe phán bừa. Em chỉ tin vào sự thật, người thật, việc thật.
Cái gì cũng có cái giá của nó, bác à.

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Mà sao không thấy ai nhắc tới VinFast nhuể
:D
Đó h toàn thấy bài PR chứ chưa thấy thực tế nó như thế nào!
VN thì phải thấy thì hãy tin, nghe chém gió thì hy vọng làm gì :p