Hạng D
2/8/14
3.205
6.736
113
Phước Kiển, Nhà Bè
theo em nghe đồn là lâu nay hết xe rồi mà ta. mà thôi anh chủ ko nên lấy santafe, xe sx kiểu gì em ko hiểu mà cứ xòng xọc trong xe, ko biết nó lắp có thiếu con vít nào ko, kêu rột rột phía sau cột C. đen gầm trước mới 2000km giờ đọng nước. nói chung thích có 1 chiếc máy dầu thôi chứ em thấy em đang sai :D
thks Bác góp ý, chắc nên suy nghĩ thêm Mit PJS hoặc Ford E quá. :):)

Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
ko có xe đi tết thì thôi, qua tết đi. đi xe là đi cả năm cả tháng, chứ có phải để đi mỗi tết. tâm lý người Việt mình kì. cái j cũng ráng sang sang cho lấy le trước tết. ra tết lại mệt nhoài. lại “ hết tiền” , lại suy nghĩ lại là trước Tết sao mình ngu, đưa đầu mo cho tụi sale nó chặt chém ko thương tiếc :D
tết suy cho cùng có 3 ngày là hết cmn tết rồi. qua tết bác vô mua xe . nó còn rót nước mời trà, giảm giá, giao xe cho bác ngay 1 nốt nhạc ấy chứ :)
như e đây này, ráng ráng xây căn nhà bắt đầu từ cuối T11, đua hoàn thiện vô ở trước Tết để cho nở mày nở măt. giờ còn 10 ngày nữa tết . mà đóng trần thạch cao còn chưa xong. sơn nước chưa sơn dc miếng nào. xe cộ cũng muốn mua lắm mà thấy Honda CRV , Mazda Cx5, Santafe, Fortuner ... thay nhau chặt chém dân mình thấy mà thương... ko có j là hoàn hảo cả. phải học cách chấp nhận thôi. vì tiền nằm trong túi mình, ko ai có thể móc được .. trừ khi ta mê muội tự móc túi đưa tiền mình cho tụi nó :D

Hạng D
2/8/14
3.205
6.736
113
Phước Kiển, Nhà Bè
ko có xe đi tết thì thôi, qua tết đi. đi xe là đi cả năm cả tháng, chứ có phải để đi mỗi tết. tâm lý người Việt mình kì. cái j cũng ráng sang sang cho lấy le trước tết. ra tết lại mệt nhoài. lại “ hết tiền” , lại suy nghĩ lại là trước Tết sao mình ngu, đưa đầu mo cho tụi sale nó chặt chém ko thương tiếc :D
tết suy cho cùng có 3 ngày là hết cmn tết rồi. qua tết bác vô mua xe . nó còn rót nước mời trà, giảm giá, giao xe cho bác ngay 1 nốt nhạc ấy chứ :)
như e đây này, ráng ráng xây căn nhà bắt đầu từ cuối T11, đua hoàn thiện vô ở trước Tết để cho nở mày nở măt. giờ còn 10 ngày nữa tết . mà đóng trần thạch cao còn chưa xong. sơn nước chưa sơn dc miếng nào. xe cộ cũng muốn mua lắm mà thấy Honda CRV , Mazda Cx5, Santafe, Fortuner ... thay nhau chặt chém dân mình thấy mà thương... ko có j là hoàn hảo cả. phải học cách chấp nhận thôi. vì tiền nằm trong túi mình, ko ai có thể móc được .. trừ khi ta mê muội tự móc túi đưa tiền mình cho tụi nó :D
đặt trước tết 2 tháng mà Bác, có chạy đua tết mô. Nó hẹn tuần sau có xe chứ lúc đặt cọc nó báo thế thì e cũng chả ham đua tết chi :D:D:D.

Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
đặt trước tết 2 tháng mà Bác, có chạy đua tết mô. Nó hẹn tuần sau có xe chứ lúc đặt cọc nó báo thế thì e cũng chả ham đua tết chi :D:D:D.
e thấy 2 tháng cuối năm, các dịch vụ ăn theo như xe hơi, xe máy, xây dựng là sốt lên xình xịch... thời điểm mua xe tốt nhất là sau tết hoặc hè. T11 và t12 là mấy tụi hãng nó bắt đầu “ ém” hàng để Tết có thứ mà “chém” thượng đế chứ.

• Like
Reactions: Xuan Thanh
Hạng B2
25/11/15
451
315
63
vấn đề là người ta sai hẹn rồi còn ép giá bác à, chữ TÍN đâu rồi ,chứ chẳng ai chạy đua với tết làm gì đâu.

Tập Lái
31/5/16
39
12
8
Em lót dép hóng. Nếu htc chơi kiểu này thật thì quá đểu.
Khi mua xe mới mình có thể yêu cầu bên bán chỉnh sửa các điều kiện trong hợp đồng không các bác?
Mình có quyền yc thêm khoản nào vào nữa dc nha bác. Thỏa thuận với sale trước khi làm hợp đồng đặt cọc và trước khi kí phải đọc kĩ nội dung các điều khoản. Em mua ở Huyndai BÀ RỊA VŨNG TÀU! đã biết cho hay, thân!

• Like
Reactions: vano.nguyen