Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Xe mới thôi, cẩn thận hôm nào rửa xe nâng gầm hay kiếm miếng nylon trải nằm xuống kiềm tra chổ ống xả có gì mắc vô ko. Không có thì làm 1 chuyến Vũng tàu ra cao tốc đạp 120km/h. Về chắc hết 1 công đôi việc hihi, Còn thỉnh thoảng có mùi ngoài lọt vào xe là bình thường nhé. Vì khi để chế độ gió tự động, thỉnh thoảng cảm biến thất thiếu oxi hay gì đó nó sẽ mở lấy gió ngoài 1 chút. Đúng lúc đó mà ngang qua quán cà phê nó đang xay cà phê thì xe thơm phức luôn. Còn đề chế độ lấy gió trong sẽ ko bị. Lưu ý chút chổ này nhiều người mới có xe cứ tưởng xe ko kín.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Mùi khét từ chỗ ống pô với bánh sau thì cũng không có gì nghiêm trọng cả vì không từ máy phát ra là được, còn bác muốn chắc thì ra chổ rửa xe xịt gầm, nâng gầm lên cao rồi lấy đèn pin soi vào xem có gì bất thường không. Xe mới lấy chắc cũng sắp bảo dưỡng 1k lần đầu, bác vô hãng bảo dưỡng hỏi nhân viên hãng luôn càng tốt.

Hạng B2
7/10/19
111
168
43
50
Mùi két từ hệ thống xả thôi bác, chạy một thời gian nó sẽ hết.

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Mùi ống xã kim loại bị nóng chứ gì, giống như nồi chảo mới lần đầu đặt lên bếp cũng xuất hiện mùi này mà. Xe nào cũng nghe thôi, đi thời gian sau nó oxi hóa thì hết à