Đánh Giá Xe Hyundai Tucson 2009

Hạng B2
3/12/06
109
23
18
48
Ho Chi Minh
Tucson 2010 ngoai that mới & đẹp lắm. Tôi cũng thích, tuy nhien hàng ghế sau hơi chật vì chiều dài xe hơi ngắn. Giá Tuc 2010 khoảng bao nhieu nhi?

Hạng D
18/2/10
3.140
2.911
113
vietnhan158 nói:
Cám ơn bạn,vậy mà bạn mình ở Mỹ có showroom lại nói bên đó xe Hyundai ít thấy chạy
Cái này thì em không rõ, nhưng cái em thấy rõ là bên Mỹ mỗi vùng thì khuynh hướng sử dụng xe cũng khác nhau, khu dân châu á chạy xe khác, khu dân gốc Âu-Mỹ chạy xe khác, nhưng phải công nhận 1 điều ra đường mấy em xe nhật cũng nhiều như ở Việt Nam :D (tỉ lệ không bằng thôi)

Tập Lái
16/1/10
10
0
0
chào bác apham! em hỏi khí không phải nhưng bác ở đâu vậy?em chuyên cung cấp tucson ở Hà Nội nè! một cầu thì em nhiều còn hai cầu thì đếm trên đầu ngón tay thôi bác ah. Nếu bác có kiến thức về dòng tucson vậy thì nhờ bác mách giúp em con tucson 4WD máy xăng màu đen bản full (12 túi khí) chỉ cần xe này có ở Việt Nam thì ở đâu em cũng mua.xin cảm ơn bác trước có thì alo cho em nhé . Đây là số fone của em 0976359360

Tập Lái
11/7/10
2
0
0
Em xin kính chào các chú, các anh!
Em là thành viên mới, cũng vừa tậu 1 em Tucson 2009 được hơn 1 tháng nay. Mấy hôm nay em có đọc khá kỹ mục Hyundai trước khi viết bài này, em tìm mãi mà không thấy có Hyundai Tucson Club, nghĩ cũng thấy tủi tủi, có lẽ vì loại xe này ít người đi quá chăng?
Em rất cảm ơn bác apham vì bài viết của bác rất hay, hình ảnh rất đẹp.
Em vừa lấy bằng lái, kinh nghiệm lái xe và máy móc là con số không, nên em rất mong các bác, các chú, các anh đi trước chỉ giáo cho em, em xin chân thành cảm ơn!

Hạng B1
7/9/08
55
2
0
Tucson2223 nói:
Em xin kính chào các chú, các anh!
Em là thành viên mới, cũng vừa tậu 1 em Tucson 2009 được hơn 1 tháng nay. Mấy hôm nay em có đọc khá kỹ mục Hyundai trước khi viết bài này, em tìm mãi mà không thấy có Hyundai Tucson Club, nghĩ cũng thấy tủi tủi, có lẽ vì loại xe này ít người đi quá chăng?
Em rất cảm ơn bác apham vì bài viết của bác rất hay, hình ảnh rất đẹp.
Em vừa lấy bằng lái, kinh nghiệm lái xe và máy móc là con số không, nên em rất mong các bác, các chú, các anh đi trước chỉ giáo cho em, em xin chân thành cảm ơn!

Mua ở đâu vậy Bác loại full option hay loại thường giá rỗ thế nào? đóng phí trước bạ hết bao nhiêu lúa?