Hạng B2
17/1/15
160
88
28
1 tỏi mà không có màn hình cảm ứng thì thôi vậy; quyết định quay lại CRV.

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Nhiêu đó option là quá ngon, ko phải anh nào cũng có, có khi ngang và hơn Santa Fe rồi.
Nếu màu nội thất như trên hình thì đúng là quá tuyệt.
Thiếu cài màn hình DVD đúng là đáng tiếc, có thể vì đây bản nhập nên ko có (TC yêu cầu cắt để giảm bớt xèng) mai mốt lắp ráp tại VN thì kiểu gì cũng có.- em đoàn dự vậy nhá.
Nhưng dù sao đối với người chơi xe lâu năm, cái DVD này ko là gì so với những opt đang có.
Có ai vừa lái xe vừa xem DVD đâu, các hãng nó còn ngăn kích hoạt DVD khi xe chạy mà, cái này chủ yếu là cho cảm giác sang chảnh 1 tí thôi, nếu có thì tốt, k có cũng k sao, thích thì độ gắn thêm còn ngon hơn loại đểu như Trường Hải lắp đầu DVD Caska rởm cho mazda, KIA ấy chứ

Hạng B2
11/12/11
302
2.340
93
Xe nhỏ thì không trông chờ sẽ có 4WD nhưng AWD cũng không thấy nhắc đến, chắc là không có, tiết kiệm được gần trăm triệu :(

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Giá đó mà vẫn là bản 'dưới tiêu chuẩn" so với thị trường khác (NU 2.0, hộp số 6 cấp, cửa sổ trời, AWD, phanh tay điện tử, .. là trang bị tiêu chuẩn, về VN cắt đi vẫn gọi là "đặc biệt").
Giá + Chất + Thương hiệu + Tiếng tăm của Tucson tại VN = Không có chút cơ hội nào để cạnh tranh với CR-V, CX5 !

Nghe khiếp quá, cứ như CR-V và CX5 ở VN giống bản cao cấp ở nước ngoài lắm vậy. Xứ Việt thì options như vậy thấy là tốt rồi.

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
7-jpg.325668

Có bác nào để ý tay nắm phía tài xế bị cắt đi không? Xe tới cả tỉ mà cắt đi cái này chi nhỉ? Hay do có lý do gì đặc biệt, bác nào biết thì chỉ em được không?
...............trần thì xài chung bác à.......bên đó khi để gắn tay lái ngịch thì dời tay qua....theo em thì đã usa thì phải đủ .....do thuế cả thôi......đầu vào giảm để nhập vào giảm giảm................. toyota.bmw. mer..honda....nhập về mình chính ngạch có chiếc nào đủ đâu các bác.....chung quy là muôn thuở ..........................em dzot