Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
xe đi ngon lốp kumho hơi ồn nếu đường xấu, nói chung good đáng tiền
kumho, nexen, hankook dòng họ của nó hơi cứng hơn so với các vỏ khác, bác thử thay michelin (thailand) vô đi xem có khác hơn ko, e nghĩ nó mềm & êm hơn

Hạng B2
11/9/15
297
339
63
31
Thủ Đức
bác sale nào inbox mình cái giá bản full được không, mình định lấy xe cuối năm nay, với màu nào vừa hợp cho mạng thổ với mộc nhỉ
bản full giá là 1127 củ lăn bánh ở sài gòn bác nha nếu chọn màu mà phù hợp mộc với thổ thì chỉ có màu đỏ ( mộc sinh hỏa, hỏa sinh thổ ) hợp lý đấy bác bên e còn 1 còn màu đỏ chờ ngày xuất giá nay, nếu đc bác hốt nó trong năm 2015 đi để đầu 2016 lại tăng giá thì lại mất 10 mấy củ có gì bác alo e qua sdt 0938539286 bí mật càng vui nha bác:3dcuoi: .

Attachments

• Like
Reactions: hyundai_gia_si
Hạng D
12/10/12
2.428
87.991
113
Màu trắng bạc thấy rất lạ, giống như xe để trong sương vậy.

Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Ôi mấy hôm nay bắt đầu nhòm thấy túc 2016 nhiều rồi, em gặp 3 lần lần nào cũng ngoái đầu... đẹp đoá các pác. Chúc mừng các pác đã tậu em ưng ý ... quá tuyệt vời. quan trọng là mềnh ưng và yêu là được mặc người đời dèm pha. mà đã dèm pha nhiều lời thì xe đức xe mỹ xe pháp xe nào cũng có vấn đề của nó.:3dnhacnon: pác @canhtantm vào giao lưu với em phát
Ở khu vực em thì chả thấy chiếc thứ 2 hahaha, tính ra em mua xe 3 tháng rồi. Có hôm đi SG cả ngày em cũng ko thấy chiếc nào ngang qua, chắc xe về ko nhiều nên số lượng ra đường hạn chế. Được cái chạy ngoài đường có nhìu người liếc nhìn, vì nó mới lạ quá kkk :D

• Like
Reactions: katori
Tập Lái
12/2/15
30
12
8
47
cửa sổ trời trong thành phố thì mở tấm trần ra ngắm cảnh cho cảm jac xe hiện đại rộng rãi chứ có mở cái cửa sổ ra đâu mà bảo o cần thiết , e đi xe có cửa sổ trời wen rùi , jo kiu mua xe o có là e o mua...thấy khó chịu lắm
nick bác làm em giật mình đấy, hôm nào làm cơ 3 băng bác ơi, mặc dù thích libre hơn.

• Like
Reactions: kobayashi83