Hạng B2
28/3/20
152
174
43
33
Bọn Hàn đang dẫn đầu cách mạng công nghệ xe hơi như đã làm với điện thoại di động.
Huyndai đã thế này thì Genesis vài năm nữa sẽ ra sao :D
Mới xem con Sorento mới, tính về "tiện nghi" thì xe Đức 3 tỷ đổ lại cũng ko bằng.

Giờ mấy anh đi xe Hàn có thể ngẫn cao đầu, một vài chuyện vui như :
  • Xe tao có sấy, sưởi đít, xe GLC mày có ko. Trời SG nóng ko có cái đó, hèn chi mày hay than mọc mụt nhọt,...:D
  • Xe GLC mày ko có head up display đúng ko. Hèn chi nói chuyện với tao hay cuối cái mặt, quen nhìn taplo xem công tơ mét nó thế. Tao lúc nào cũng nhìn thẳng vì đời nó thế. :D
...
Còn cả tá công nghệ thì kể hoài ko hết. Đúng là con xe phục vụ mình nó phải thế.
hội xe tàu bảo xe tao cái gì cũng có, chẳng thiếu cái mẹ gì, mày giỏi kể xem công nghệ trên xe mày mà xe tao không có đi

Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Xem bác comment mà em thấy mỏi đầu gối quá , ngửa mặt nhìn trời cho thoáng tí đi nào :D:D:D
Hi hi, đúng rồi bác. Chẳng những mỏi mà còn chai luôn rồi kìa. Càng lớn thì thấy mình càng nhỏ thôi.
Mấy cụ cưởi lé cũng chả sướng ích gì đâu. Tầm Nov.. đây mà cái cao ốc xây được 6 tầng rồi phơi nắng mưa bỏ đó ngay góc đường mấy năm nay không ho lấy được một tiếng nửa là ...
Mấy hảng có tên tuổi họ làm sản phẩm cho mấy người bị bệnh mỏi gối, chai gối hơi bị đắt hàng đó. Còn xì tin, híp chíp thì chả bao nhiêu đâu.

• Haha
Reactions: volangchi
Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.388
17.972
113
Lâm Đồng
Có sự nhầm lẫn nào ở đây không bác thớt
Dạ em nhầm thiệt. 4 xy lanh :((

In the United States, the new Hyundai Tucson will be available with a 2.5-liter four-cylinder petrol engine that produces 187 hp and 182 lb-ft (247 Nm) of torque while mated to an eight-speed automatic transmission. Also on offer is a 1.6-liter turbocharged four-cylinder available in hybrid and plug-in hybrid forms with up to 227 hp and 258 lb-ft (350 Nm) of torque.

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Hyundai thiết kế xe như siêu nhân. Nhìn rối mắt quá!

Hạng B2
15/3/18
113
340
63
Mọi thứ đều tốt nhưng thiếu tầm. Khi nào ở xứ vịt xe chỉ là phương tiện đi lại thì ok. Nhưng hiện nay xe là bộ mặt là bề ngoài để thể hiện để đi gặp xếp mà cửi con này không biết đậu đâu khi đến nhà xếp. Còn đừng mong có thể mời xếp lên ngồi em chở đi uống chút chút.
Bình dân thì Tủn thiết kế trung tính phù hợp nhiều mục đích nhất trong cùng phân khúc nên bán chạy nhất.
Đó là lý do con lé 570 so bim7, q8, gls, thua tất nhưng lại chửng chạc nhất, bề thế, oai vệ nhất cho chủ nhân (ở khúc này thôi, chứ lên nửa thì không dám nhìn) nên là con luôn được mấy xếp chọn khi mua.
Cũng như mình con SH chấp tất cả các mẩu tay ga còn lại của tất cả các hảng mô tô ở VN với cùng một lý do tương tự.
mình thì chưa ngó dc lên tới mấy dòng trên 4 tỷ 9. Haha.. nhưng với mình ba con SH chỉ là xe máy như ai thôi, đi ở sg thôi cho xin chiếc vision đi cho nhẹ nhàng, linh hoạt :))..

Tập Lái
25/12/19
38
20
8
đẹp và cải tiến khác biệt hoàn toàn với Tucson cũ. Giá VN thì ko biết bao nhiêu đây kkkk. Hóng nek