Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Yếu điểm chỉ mội cái màng hình bé tẹo thôi, nhưng chạy thời gian chả buồn mở cái màng hình. Nội thất đẹp hơn CX5 nhiều mà anh. Vì anh CX5 da đen thui nên anh không thấy nhiều cái xấu của nó nhất là học gió là 2 miếng nhựa nhét dưới sàn xấu kinh dị.
CX5 lái chỉ sướng 2 ghế trên, 3 người ngồi dưới đi xa chút thì đúi lắm.
Tucson mới quá đẹp. Nếu giảm giá = CX5 chắc sẽ nhiều người mua.
Mình lại thấy màn hình to là lợi thế vì thường xuyên xem khi lùi xe, càng to càng dễ quan sát. Thằng cu nhà mình cũng rất tò mò xem bản đồ trên đó, hỏi về đường xá suốt. Màn hình bé quá chắc chả bao giò nó quan tâm

Nội thất Tucson toàn nhựa cứng và màu xám xám mình không ưa được. Lại thêm em tư vấn ở Huynhdai Ngọc An bảo có 2 màu nội thất nhưng khi nào nhận xe mới biết chứ khách không chọn được!! Thôi bye luôn cho nhanh.

Hàng ghế sau của CX5 thì thấy vợ con mình ngồi trên các cung đường Vtau, Pthiet không phàn nàn gì hết.

Nói chứ lúc đó Tucson có thêm bản 2.4L như Santa FE hay Turbo chắc mình cũng nghiêng về Tucson

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Mình lại thấy màn hình to là lợi thế vì thường xuyên xem khi lùi xe, càng to càng dễ quan sát. Thằng cu nhà mình cũng rất tò mò xem bản đồ trên đó, hỏi về đường xá suốt. Màn hình bé quá chắc chả bao giò nó quan tâm

Nội thất Tucson toàn nhựa cứng và màu xám xám mình không ưa được. Lại thêm em tư vấn ở Huynhdai Ngọc An bảo có 2 màu nội thất nhưng khi nào nhận xe mới biết chứ khách không chọn được!! Thôi bye luôn cho nhanh.

Hàng ghế sau của CX5 thì thấy vợ con mình ngồi trên các cung đường Vtau, Pthiet không phàn nàn gì hết.

Nói chứ lúc đó Tucson có thêm bản 2.4L như Santa FE hay Turbo chắc mình cũng nghiêng về Tucson
Có cái vụ mua mới biết màu nội thất hả bác ? Em nghe có nhầm không vậy, bác Huyndai Ngọc An nào vào giải thích nghe cái coi, đi mua đồ mà sao giống chơi lô tô vậy ?

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Máy dầu ngon quá. Không thích màu ghế đỏ, màu nâu giống in đẹp hơn. Hehe

Tập Lái
31/3/17
3
6
3
44
Ko biết bác Công có đưa động cơ mới này và trang bị thêm cảnh báo làn đường và điểm mù cùng với dòng awd về VN ko nữa
Tháng 09/2017 giới thiệu ra mắt phiên bản ráp trong nước mà lấy thiết kế và trang bị theo gần như phiên bản châu âu luôn, chỉ có động cơ là không đổi, anh Công chơi khó quá

Tập Lái
5/6/16
36
21
8
41
Có bác nào đang đi Tucson bản 2017 không chia sẻ vài hình ảnh và cảm nhận cho ae tham khảo và quyết định đi. Xem hình của a Công quảng cáo thấy có màn hình to đẹp mà???