Hạng B2
22/12/06
264
153
43
Ủng hộ Tucson với động cơ và hộp số mới. Giá ngang CX5 nữa thì chắc chắn có doanh số tốt.

• Like
Reactions: phuong101
Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Bác khó tính quá, động tý cứ lôi vùng miền này nọ, ở méo đâu mà chả phải đăng kí mới đc lưu hành. Bác nào để ý thì bài này chính là do HTC đưa lên. Cái này xe trưng bày của HTC lôi ra chạy 1 đoạn để viết bài báo đăng tin lộ hàng cho khách hàng hồi hộp trước thôi. Tôi ko ủng hộ việc này nhưng cũng ko ủng hộ kiểu comment như của bác.
Hi, hình ảnh sờ sờ vậy bộ không nhìn thấy hay sao, nhận xét vậy có gì sai không, việc thích hay không thích thì mặc kệ Bác chứ khoe ra đây làm gì

Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
Báo chí đồn thổi tầm bậy. Cái này ở VN ta rất thường. bác nào đó có chiếc Tucson, cũng lại hay có chuyện làm ăn đi lại với HQ, hoặc đã nhìn qua con xe này trên web thế là đặt bộ mâm về thay và mua các decal về dán. Thế là làm ầm ĩ lên....

Chẳng có phiên bản nào được "tung" ra đâu ạ. Cái thị trường này thì ae chúng ta cứ tiếp tục xài hàng "limited" nhé. Có thế thôi, xài thì xài không xài thì biến!

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Bác khó tính quá, động tý cứ lôi vùng miền này nọ, ở méo đâu mà chả phải đăng kí mới đc lưu hành. Bác nào để ý thì bài này chính là do HTC đưa lên. Cái này xe trưng bày của HTC lôi ra chạy 1 đoạn để viết bài báo đăng tin lộ hàng cho khách hàng hồi hộp trước thôi. Tôi ko ủng hộ việc này nhưng cũng ko ủng hộ kiểu comment như của bác.
Nhưng thực tế là mình ra Hà Nội, thấy bà con đi xe máy, xe hơi mà ko găn biển số khá là nhiều. Mà toàn xe cũ chứ k phải xe mới mua. Trong khi ở SG , tìm đỏ mắt ko thấy dc 1 chiếc chạy ngoài đường mà ko có biển số. E ko biết vì sao. Chẳng lẽ họ sợ mất Bs nên gỡ tháo ra để nhà hay sao ?! Hay là ko coi CSGT ra vì ?!