Hạng F
9/3/06
6.463
3.459
113
Sì Gòn
RE: Hyundai Universe 2008

mấy bác tài nói đại khái thế, em cũng không biết chính xác lắm :D. Với lại nó có nhiều phiên bản, nhiều option khác nhau nên giá cũng không biết chính xác là bao nhiêu :D

Hạng B1
22/3/08
71
0
0

em này đẹp wa'
mấy hãng xe đò đó họ mua nhiều như vậy chắc là được giảm giá các bác nhỉ

Hạng B2
3/4/08
225
1
18
Mù cang chải

Em chưa được đi em này, nhưng các bác đi rồi thử so sánh với Samco loại giường nằm của Hoàng Long xem thử em nào hơn, vì em thấy ngồi Samco Hoàng Long cũng sướng rùi!?

Tập Lái
27/5/07
42
2
8

xe này em đi rồi. Ngoài bắc có tuyến Hà Nội - Hải Phỏng của bọn Hải Âu chạy xe này mà. Em cũng chả biết đánh giá thế nào vì thấy cũng ngang AERO SPACE . Nhưng thiết kế ngoài nhìn có vẻ đẹp hơn

Tập Lái
25/2/08
32
0
0
33

Xe em này đi rất ngon , đầm mà lại êm nữa nên các hãng vận tải hiện nay cũng đang đặt mua rất nhiều . Còn trong ngành du lịch thì em này đang chào rất cao so với những loại xe khác . Ghế ngồi thoải mái hơn , máy lạnh để số 1 thôi cũng đủ cóng , trang thiết bị đều hiện đại . Xem ra năm 2008 là năm của Hyundai Universe rồi.

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: VincentWindsor

í a í a em này mà chế thành nhà di động để đi du hí mùa hè thì còn gì bằng nữa

chu choa nhìn cái vẻ ngòai mà đen bóng thì hào nhóang biết bao

nọi y mà đc như vậy nữa thì em xin chết luôn

Quả này thì Limo gọi bằng cụ nhỉ, Làm xong quả này có khi còn nhiều tiền hơn Roi cũng nên. :D:D

Hạng F
9/3/06
6.463
3.459
113
Sì Gòn

Trích đoạn: hanoixmen

Em chưa được đi em này, nhưng các bác đi rồi thử so sánh với Samco loại giường nằm của Hoàng Long xem thử em nào hơn, vì em thấy ngồi Samco Hoàng Long cũng sướng rùi!?

Xe Hoàng Long là Thaco Kinglong của Trường Hải bác ạ, xe Trung Quốc ráp tại VN, xe cũng êm và ngon đó nhưng không có bền không :D
Còn hãng Samco Kumho Express mới xài xe Samco bác ạ :D

Tập Lái
25/2/08
32
0
0
33

Hyundai Universe 2008 sắp có đối thủ tại thị trường Việt Nam . Đó 2 dòng xe bus cao cấp của Mercedes Benz chuyển giao công nghệ cho công ty cổ phần ô tô Cửu Long Giang ( 18 Phan Văn Trị ,Q Gò vấp, HCM city) sản xuất và lắp ráp , linh kiện nhập từ Đức . Hai dòng xe này khi xuất hiện tại VN sẽ là đối thủ đáng gờm cho Universe . Trang bị cho xe bao gồm nội và ngoại thất xịn hơn xe Hyundai . Ghế ngồi có thể ngả về sau và kéo giãn ra về bề ngang để ghế hành khách ngồi rộng hơn . Đó là CLG Star Epress và CLG Star Airbus , riêng dòng airbus có trang bị thêm toalet trên xe . Hiện đã có xe mẫu , các bạn có thể tới địa chỉ 18 Phan Văn Trị để xem hoặc vào trang web của công ty .

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

@VincentWindsor con này thiết kế dành cho dân "bay" hả bác. Em thấy có cả cái công cụ để fục vụ việc "múa cột". Nếu có quả này thì em bình chọn nó là động lắc an toàn nhất quả đất :D

Hạng B2
28/11/07
135
1
0

E thấy ngoai thất e nó rất cool(kiểu châu âu)mà nội thất hot quá(màu giống Tàu quá)nếu mà trông và ngoài net với nhau thì hoàn hảo hơn.:D
Trích đoạn: VincentWindsor

í a í a em này mà chế thành nhà di động để đi du hí mùa hè thì còn gì bằng nữa

chu choa nhìn cái vẻ ngòai mà đen bóng thì hào nhóang biết bao

nọi y mà đc như vậy nữa thì em xin chết luôn