Tập Lái
27/8/11
6
8
3
Hixt con Kona nhà em nhiều khi chạy về tắt máy mà quạt chạy giải nhiệt rất lâu mới ngắt... mong không sao :D

Tập Lái
25/7/17
6
3
3
33
mình nghĩ thường trang bị nhìu công nghệ full option thì sẽ nhìu lỗi thôi, còn như toy chỉ có mỗi cục máy lôi cục sắt chả có j lấy đâu lỗi. riêng mình kg có j để lên án cả, quan trong là biết khắc phục và sửa lỗi chứ đừng chối bỏ

Toy bên Mỹ hiện đại đi trước huyndai cả bước cụ ơi ko như vn
Vd: camry hybird , avalon hybird

Hạng F
22/7/13
8.976
40.248
113
Lỗi động cơ là lỗi nặng đó pa.Còn ba cái vụ thu hồi túi khí đó là lỗi linh tinh thôi vì To ,Honda hay các hảng xe khác không sx ra túi khí mà đặt hàng hãng khác làm theo thiết kế sau đó mua về lắp vô xe
Em nghĩ mấy cái lỗi linh tinh như túi khí, phần mềm điều khiển, phụ kiện lắp không chuẩn, chốt cửa có thể bung, bla bla... là nhẹ chứ lỗi về thiết kế động cơ, và riêng ở hệ thống bôi trơn cưỡng bức bên trong động cơ GDi như Hyundai-Kia đang bị cáo buộc là chuyện to à
Đã bẩu rồi, lỗi này nhỏ như con thỏ thôi, mấy a đừng bóng bàn chiện to ra nghen!
Lỗi bọn toy, hd, nis mới là lỗi nặng đến cực nặng nghen!
1 thanh niên fan xe Hèng cho hay! :p

• Like
Reactions: namosa and bl3399
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
mình nghĩ thường trang bị nhìu công nghệ full option thì sẽ nhìu lỗi thôi, còn như toy chỉ có mỗi cục máy lôi cục sắt chả có j lấy đâu lỗi. riêng mình kg có j để lên án cả, quan trong là biết khắc phục và sửa lỗi chứ đừng chối bỏ
Lỗi này là lỗi cục sắt đó anh.
Nghĩ gì thì nghĩ thoải mái nhưng viết ra đây nên cân nhắc, đừng để người khác đánh giá mình là không có đầu óc, a dua ăn theo nói leo, thậm chí có người cho rằng được trả tiền để viết ra những lời như vậy.
Anh nên rút kinh nghiệm.
Mình đang không xài xe TOY.
Trước giờ xe của nhiều hãng cũng từng bị lỗi chứ riêng gì Hundai hay KIA đâu.
Chủ thớt đưa vấn đề ra theo mình nhằm mục đích đưa thông tin để mọi người theo dõi thái độ xử lý của hãng, động thái bảo vệ người tiêu dùng của các cơ quan chức năng, để những người chuẩn bị mua xe hoặc đang sử dụng biết mà phòng tránh.
Đơn giản thế thôi mà, không nên lợi dung để đả phá các hãng xe khác khi mà hiểu biết của mình cũng chưa nhiều.
Thân ái!

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Đã bẩu rồi, lỗi này nhỏ như con thỏ thôi, mấy a đừng bóng bàn chiện to ra nghen!
Lỗi bọn toy, hd, nis mới là lỗi nặng đến cực nặng nghen!
1 thanh niên fan xe Hèng cho hay! :p
Lỗi bọn toy, hd, nis thì thớt này lên cả trăm trang.

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Hàng nào mà ko gặp lỗi động cơ? Xe Đức còn lôi ầm ầm.