Hạng D
21/12/14
2.191
7.875
123
Em thấy mấy chiếc gần hết bảo hành hay bị mất cắp hay bị cháy (đốt xe) lắm bác chủ thớt. Coi chừng đây cũng là một chiêu thức mà các nhà bảo hiểm xe nhức đầu lắm.

Thường em biết thì chủ xe đóng bảo hiểm cao nhất, đi vài năm trước khi hết bảo hành, quăng vài trăm cho anh đông âu nào đó rinh xe đem đốt ... Cái gì cũng có thể cả.

Điều kiện bình thường thì ít thấy xe nào cháy lắm trừ tai nạn, xe cũ mà không bảo dưởng làm cho rò rỉ xăng dầu ....

Làm em nhớ câu chuyện bên US, 2 vợ chồng đóng bảo hiểm cao nhất về nhân thọ, chồng về VN, sau đó khai tử ..cháy đen thui, Hồ sơ tử được cơ quan nhà nước chứng nhận và đem về US, vợ được một mớ tiền kết xù đền bù, chừng vài năm sau là chúng lại moi ra vì người vợ thường xuyên gửi tiền về cho VN, gửi cho người nào đó không liên quan rễ má gì cả. Nhà điều tra bảo hiểm (tư) vào việc truy tầm và ...người chồng vẩn còn sống, còn người tử là một cái xác chết biến thành than (không biết mua ở đâu) ... Chấm hết :):):)
Đm trình độ lươn lẹo thập vịt ớn thật

Hạng F
29/10/16
11.568
22.061
113
Pháp
ê!!cái này lcd tui sắm từ năm 2008 đúng 1 cây vàng[18 tr ]đến giờ xem vẫn nét căng đét,nhập của mã lai,đằng sau nó quá trời ổ chờ giắc cắm luôn!
Bác còn 3 buá mà ...cứ búa tiếp đi nha:):):)

Hạng D
25/10/20
1.545
14.746
98
56
Bác còn 3 buá mà ...cứ búa tiếp đi nha:):):)
vẫn đang xài,để phòng ngoài,còn phòng ngủ thì cũng sony nhưng loại đời mới bi giờ chủ yếu xem C1 và ngoại hạng Anh+ planet earth + youtube!

Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Đồ điện tử của Hàn chưa bao giờ tốt như mong đợi,,
nhưng mà đẹp
Con smart phone đầu tiên trong đời em cũng là của SS. Sau đó em qua cắn táo & ko quay lại SS nữa :cool: