Hạng B1
29/10/11
74
10
8
100 chai để độ xe và rửa xe đi bác :)
xăng bây giờ bẩn quá ... nghe nói hok phù hợp máy GDi .. hok bít phải hok ?
nhưng nói chung không có DVD và GDi em thấy vẫn ổn ... nhưng có tiền quất luôn bản nhập nhé

Hạng B2
1/4/11
174
64
28
Xin lỗi bác chủ chứ e thấy bỏ ra tầm tiền tỷ để được một chiếc xe chưa có được cầu sau treo độc lập thì phí tiền quá các bác nhỉ, tính ra còn phí hơn cả Toy Altis tầm tiền 8xx triệu với cầu sau cũng là phụ thuộc :p:p.

Hạng B1
29/10/11
74
10
8
chả biết cầu sau treo độc lập là cái gì ... có mỗi tỷ ... thếch là mua ... thời này mà còn tính chuyện ăn chắc mặc bền thì chắc chậm hái ra tiền lắm !

Hạng B2
1/4/11
174
64
28
khunglongmap nói:
chả biết cầu sau treo độc lập là cái gì ... có mỗi tỷ ... thếch là mua ... thời này mà còn tính chuyện ăn chắc mặc bền thì chắc chậm hái ra tiền lắm !
Cái vụ cầu độc lập hay phụ thuộc có liên quan gì chuyện ăn chắc mặc bền đâu bác. Bác thếch thì cứ mua, e thếch thì cũng mua nhưng sẽ có suy nghĩ tí vì e biết quan tâm đến đẳng cấp thiết kế khung gầm của xe đó bác.
Mà phải công nhận dân VN mình giàu quá các bác nhỉ, xe đến tầm 50K US thì ờ các nước khác ngoại trừ đại gia chả ai giám nói câu "thếch là mua". Bởi vậy chả trách các bác BỘ nhà ta cực kỳ hưng phấn khi thực thi chức trách nhiệm vụ của mình.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/9/11
58
81
18
Em ngồi Veloster đi Đà lạt. Phải công nhận là đi đường tốt thì ok, nhưng xấu xấu chút, thì khả năng chống sốc cực kém. Ngồi trong mà nghe ầm ầm bất ghê
Trần thì thấp, nên lỡ sụp hố chắc đụng đầu quá
Cách âm kém
Nhựa bên trong cảm giác hơi bèo bèo
Bỏ ra chừng ấy tiền mua con này k đáng chút nào. Ai mua, nên đi thử đường nào xấu xấu chút là cảm nhận rõ liền..

pnp confirmed
Hạng C
14/6/11
503
1
18
47
SAI GON
Con này màu trắng đẹp quá! Chính người mười ý. Có người chê tệ luôn hihi

Hạng B2
1/8/12
109
0
18
Tp. Hồ Chí Minh
Các cụ cứ cao siêu. Xe này hơi bị đẹp đấy bác chủ ạ. Người chê xe đa phần là người không sở hữu 1 chiếc xe nào cả . Mạo muội xin nói thẳng

pnp confirmed
Hạng C
14/6/11
503
1
18
47
SAI GON
Bác này được cái là hay nói đúng
W.TIGER nói:
Các cụ cứ cao siêu. Xe này hơi bị đẹp đấy bác chủ ạ. Người chê xe đa phần là người không sở hữu 1 chiếc xe nào cả . Mạo muội xin nói thẳng