Hạng B1
15/10/14
63
73
18
42
bác nghĩ ai cũng giống như mình hết ah :) do em nào giờ vào chỉ xem và không muốn comment gì hết nhưng thấy mấy bác chém quá mà không có tí nào kiến thức của em nó nên em mới đăng ký và gia nhập vào xã hội hơi bị thị phi này xíu ah. em chỉ nói lên cảm nghỉ của mình thôi! nhà em ở PMH hôm nào rảnh mời bác sang cafe PMH cafe với em nhé! em mời bác!
Sorry bác, giọng văn của bác giống mấy anh sâu quá nên nhầm,,,

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B1
24/8/15
54
24
8
29
Em Q30 Sport 2.0 giá chắc cũng cỡ RAV4 2.5 không các bác?
bác này cứ đùa, Infiniti là division xe sang của Nissan mà làm gì có chuyện bằng giá Rav4?? cỡ giá Rav4 có con Rogue của Nissan, CRV, Tucson hay Escape thôi bác.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
22/12/14
558
827
93
thấy mấy bác chém nhau kinh quá, nói chung xe nào cũng có giá trị của nó! nói chung em này mình thấy thiết kế khổi phải bàn, nếu giá hợp lý thì sẽ có khối người mua đây :) trong đó sẽ có mình kakakaak :3duongbia:

Xe Đức là chuẩn mực của xe sang, nên nhiều người thấy xe khác có vài đặc điểm không bằng xe Đức là người ta cho rằng nó ở đẳng cấp thấp hơn xe Đức rồi.

Tập Lái
1/11/15
7
6
3
40
Hình quảng cáo với hình thật khác nhau 1 trời 1 vực. Hình quảng cáo chỉ nhìn là ghiền rồi còn hình thật thì đúng là thật! Công nghệ có khác

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
hình như giữa năm sau, là giảm thuế nhập khẩu với xe dưới 2.0 l
hi vọng e này về

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Sao bác lại nghĩ như vậy? Mua xe nhiều thì đóng thuế nhiều, có tiền cho ngân sách chứ?
Chuẩn không cần chỉnh. Mà chắc chắn mua xe nhập dóng thuế nhiều hơn mua xe sản xuất trong nước nhiều. ( nếu cùng mua xe cùng giá tiền)