RE: Infiniti FX 35 - Kỳ Lân trên đường phố

tiếc quá, test xe đẹp thế mà các bác chẳng hú lên một tiếng,:mad::mad::mad::mad::mad:

cứ tưởng là OS SIM rùi thì sẽ được theo bám càng mấy vụ này chứ?huhuhuhu... giờ vẫn còn tiếc!:mad:

em chỉ xin đi ngắm thôi cũng được....[8D][8D][8D] nhìn qua ảnh mà đã muốn ngất rồi![8D][8D][8D]

em này về đây giá bao nhiêu hả các bác?;)

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Con này máy rất bốc, vào cua rất ngọt, tiếng bô thì nghe cứ như là F1 í :D, lúc xe tăng tốc thì người bị ép vào ghế cứ như là máy bay tăng tốc để cất cánh, chúng tôi định thử xem con này tăng tốc từ 0 lên 100 trong bao lâu, nhưng điều kiện đường xá không cho phép. Tuy nhiên khi ngồi vào ghế sau thì có cảm giác là hơi bí và chật vì trần thấp và đít xe ngắn

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Tiếng bô xe thật là ấn tượng, về designe thì có lẽ không còn gì phải bàn. Ngồi lái thì cảm thấy hòan tòan thỏai mái, vô lăng cảm giác rất thật, vào cua xe ổn định.... Em chỉ cảm nhận được đến thế:D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Không biết tới bao giờ em được mổ con này:D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: otosaigon

Chắc 10 năm sau con này phải nhờ bác cách âm lại :D

Nếu mà em mổ nó, bác mất em cái gì nào?:D

Hạng B2
18/8/04
221
44
28
39

Trích đoạn: thich4banh

Trời ...! Sao lại không hả bác ?

Bác có thể nào chấp nhận được 1 tay tài xế thấy sếp đến mà không mở cửa cho sếp không ? Gặp tui là tui cho lên đường liền ...he ..he
trời- hòa thượng ma ai lại làm thế- cái này phật tổ dạy kỹ lắm đấy[8|]:mad:

thế sẵn đây cho em hỏi con này mở cửa như thế nào vậy.

Tập Lái
20/5/04
14
0
1

Con này có giá 165k bao sang tên luôn. Các bác thấy mua Mer hay BMW hơn mua con này ko ?