Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com
Re:Nhà em mới mua xe- 2004 Infiniti FX35

Xe FX35 của em vừa làm lại đôi chút, các bác chiêm ngưỡng:
Infiniti FX - Vừa Đẹp Vừa Hiếm

Sơn lại mâm xe, nhìn mạnh mẽ hơn:

Thay đèn màu khói của bản Sport Package, em kết nhất khoản này. Đèn nhập bởi bác Tuấn SPO.

Ban đêm

Cảm ơn các bác

Last edited by a moderator:
Tập Lái
23/7/11
15
0
3
HCM

Đẹp ko cẩn chỉnh, vợ hai của bác làm em mê mẩn luôn.

Hạng C
25/5/11
931
617
93

Xe đẹp quá, nhưng em không thích Hai miếng bọc , hai bên vô lăng.

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
41

Xe đẹp quá nhưng đời sâu. Công nghệ giải trí năm 2004 của ô tô chưa phát triển nhanh như bây giờ.
So với các xe có thời gian xuất xưởng trong 3 năm gần đây mới thấy được thế nào là full option…
ở VN, khách hàng ít chuộng dòng xe này, tuy vậy những người sử dụng xe này đều phải có cá tính và “nhiều tiền” :) vì phụ tùng hiếm tại VN và độ tiêu hao nhiên liêu cũng cao (trung bình đường trường khoàng 15 lít/100km).
Nói chung, nếu người mua xe rất thích thì giá xe bán rất cao, ngược lại thì giá không được tốt lắm, hơn nữa khả năng “thanh khoản” của dòng này có thể chậm cho đến rất chậm…nêu không muốn bán giá thấp.
Trong mạng, mình thấy bán cũng nhiều, giá thấp nhất là 850 triệu cho đời 2004 và 1,2 tỷ cho đời 2006.
Chưa thấy đăng bán đời cao hơn …
Trên otosaigon hình như có khoảng 05 bác có xe này Streaker, Kleeman, Toyotaprevia1995, Giuvung (đã bán tận Hà Lội rùi),... các bác này đều phải là người thành đạt và cá tính…. em nghĩ vậy

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

@HMH: Xe đời nào cũng phải có full option của đời đó chứ bác, công nghệ thời đó chỉ vậy nên option được vậy thôi, nói như bác chắc xe năm thứ n mới gọi là full:D Dù sao cũng cảm ơn bác đã có vài lời cho xe của em.

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia

cá nhân em đánh giá con này cao hơn GLK, X3 hay Q5. Năm sau em nó sẽ đc bán ở Úc rồi...

21/11/09
21
0
0
Quận 10, Tp.HCM

[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Cách đây 3 tuần em có đến nhà bác To để ngắm chiếc FX35 này. Xe rất đẹp, bóng và chạy rất bốc.[/font]
[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Bác To nhiệt tình mời em chạy thử nhưng em không dám vì sợ lỡ yêu em chân dài này thì làm sau sống tiếp với vợ hai ở nhà nữa nên buộc lòng từ chối mặc dù rất rất muốn.[/font]
[font="tahoma,arial,helvetica,sans-serif"]Phải nói rằng xe này chạy có tiếng pô rất ấn tượng và mẫu mã của xe tuy dòng xe của đời 2004 nhưng hiện tại nhìn vẫn rất đẹp và hiện đại.[/font]