Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Các bác chả có hiều cái gì đã phán lun tung hết lên đây vậy.
Khắc Trung em nó gắn thêm 4 bi xenon Lexus nhưng chỉ cos chứ không có kết hợp đá pha nên chạy vào ban đêm rất là sáng ah. QX60 này gắn bi Xenon giống như xe Civic của em ngày xưa nhưng xe em độ cả bi Pha luôn nên nó sáng kinh khủng khiếp luon. sau khi mua them xe Grandis em vẫn độ lại đèn ở KT luôn vì nó sáng mình dễ quan sát khi lái ban đêm.
Xe Grangis em chơi bóng Xenon Audi Q5 cho bóng phía trên còn Xenon gầm em xài bóng Lexus luôn... nói chung đáng đồng tiền bát gạo.

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Các bác chả có hiều cái gì đã phán lun tung hết lên đây vậy.
Khắc Trung em nó gắn thêm 4 bi xenon Lexus nhưng chỉ cos chứ không có kết hợp đá pha nên chạy vào ban đêm rất là sáng ah. QX60 này gắn bi Xenon giống như xe Civic của em ngày xưa nhưng xe em độ cả bi Pha luôn nên nó sáng kinh khủng khiếp luon. sau khi mua them xe Grandis em vẫn độ lại đèn ở KT luôn vì nó sáng mình dễ quan sát khi lái ban đêm.
Xe Grangis em chơi bóng Xenon Audi Q5 cho bóng phía trên còn Xenon gầm em xài bóng Lexus luôn... nói chung đáng đồng tiền bát gạo.

Bác cho em hỏi thế nào là bixenon?

• Like
Reactions: ThanhViking
Hạng B2
23/6/07
158
5
18
43
NHA TRANG
Chạy đêm sáng quá giường nằm đi ngược chiều chói mắt rồi nó phang vào thì khổ.

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Để có bộ đèn đẹp vậy thì chúng ta nên ủng hộ bà bán bún
Vãi cả liên quan, like bác, hi hi
Mà e thấy xenon đi mưa thì thôi rồi. Có loại xenon màu vàng như halogen không các bác nhỉ?