Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.382
17.966
113
Lâm Đồng
[Infographic] Điểm danh những yếu tố xu hướng của chiếc SUV đa dụng
Vừa lý tưởng cho mục đích sử dụng gia đình, vừa là phương án đầu tư sinh lời hoàn hảo, một chiếc SUV đa dụng là lựa chọn mang tính xu hướng với giới mua xe thực dụng, hiện đại. Cùng điểm danh những yếu tố làm nên chiếc SUV đa dụng điển hình từ trường hợp của ISUZU mu-X.[pagebreak][/pagebreak]
[Infographic] Điểm danh những yếu tố xu hướng của chiếc SUV đa dụng

Theo Isuzu​

Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
SUV mà kô có phiên bản 4wd thì làm ăn gì? SUV mà toản quảng cáo tiết kiệm, không gian rộng rãi, máy lạnh tốt, ...lý tưởng cho gia đình thì thôi mua MPV đúng nghĩa cho rồi. Xe gia đình mà lại máy dầu và nhấn mạnh SUV không hiểu ý đồ của Isuzu thế nào.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Nhìn ngoại hình Em nó không đến nổi nào. Thương hiệu xe gia đình của Isuzu ở xứ mình còn chưa được ưa lắm.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
28/8/16
559
358
63
Bác chủ sửa tiêu đề lại chứ anh em cứ tưởng bác so sánh khách quan. Còn không thì thêm từ [QUẢNG CÁO / GIỚI THIỆU] để anh em biết mà vào.

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
SUV mà kô có phiên bản 4wd thì làm ăn gì? SUV mà toản quảng cáo tiết kiệm, không gian rộng rãi, máy lạnh tốt, ...lý tưởng cho gia đình thì thôi mua MPV đúng nghĩa cho rồi. Xe gia đình mà lại máy dầu và nhấn mạnh SUV không hiểu ý đồ của Isuzu thế nào.
Máy dầu thì sao hả bạn..bạn chê nó chỗ nào? bạn đừng nó ồn và hôi ,lẫn yếu nhá..nếu vậy là bạn chưa thực sự đã từng sở hữu 1 chiếc máy dầu rồi..công nghệ máy dầu hiện nay khá ok..ko phải cái máy công nông như 1 số xe nổi tiếng của dân việt