Hạng B2
12/11/14
255
375
63
London, United Kingdom
đeo dây vào sẽ thấy nó bình thường thôi. Tại dân mình ngồi sau ít khi nào chịu đeo dây nên cứ cảm giác nó đứng ko thoải mái.
Chẳng ghi rõ bản 1 cầu hay 2 cầu nữa, rồi xe người ta có cái công nghệ SkyActiv thì cũng ko nhắc tới =)) dự cái infographic này chắc bên Hyundai làm nè :))

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/15
170
284
63
Hồ Chí Minh
đeo dây vào sẽ thấy nó bình thường thôi. Tại dân mình ngồi sau ít khi nào chịu đeo dây nên cứ cảm giác nó đứng ko thoải mái.
Chẳng ghi rõ bản 1 cầu hay 2 cầu nữa, rồi xe người ta có cái công nghệ SkyActiv thì cũng ko nhắc tới =)) dự cái infographic này chắc bên Hyundai làm nè :))

Ghế đứng thì là đứng chứ liên quan gì seatbelt mà bác đem vô bào chữa, đã ghi rõ phiên bản 2.0 và giá tiền tất nhiên tất cả đều là bản 1 cầu rồi. còn Skyactiv chẵng qua cũng là cái tên gọi động cơ mà thôi có gì ghê gớm, nếu nhắc vào thì phải nhắc luôn cả máy EarthDream của CR-V hay máy NU của Hyundai.

2/3/14
1.327
1.287
113
Ghế đứng thì là đứng chứ liên quan gì seatbelt mà bác đem vô bào chữa, đã ghi rõ phiên bản 2.0 và giá tiền tất nhiên tất cả đều là bản 1 cầu rồi. còn Skyactiv chẵng qua cũng là cái tên gọi động cơ mà thôi có gì ghê gớm, nếu nhắc vào thì phải nhắc luôn cả máy EarthDream của CR-V hay máy NU của Hyundai.
Crv việt chưa có ớt dxim đâu bác...

• Like
Reactions: QThanghanoi
Hạng B1
4/2/14
83
271
53

Vừa rồi đi xem tính mua Mazda CX-5, sau đó ghế sau không ngã được nên đổi ý định tính qua CR-V, em này cũng ngã được nhưng chỉ vài cm, cuối cùng Hyundai Tucson ra mình đi xem thì không thể tin nổi, ghế sau ngã được như SantaFe hay Phò Tủn luôn, quyết ngay và luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
Con CX5 ghế sau có thể ngã ra 1 bậc nên ngồi thoải mái hơn.
Tucson thì khoảng trống chân ở ghế trước và ghế sau rất chật, bác nào cao, chân dài ngồi mà đẩy ghế ra phía sau thì khoảng trống này còn lại rất hẹp, người ngồi sau để chân rất khó.

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Còn cái đèn pha cos Bi- xenon của CX5 nữa cũng không thấy, cái liếc mắt khi khởi động cũng ko đưa vào cả 8 cái cảm ứng quanh mình nữa... đểu thật... Crv 2.0 éo có trang bị gì ngoài logo và hộp số 5 cấp khi đạp thốc ga xe dực dực, em ko đi cx5 nhá.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Lấy CRV cho nó lành. Giá không chênh bao nhiêu. Con Tucson nếu muốn cạnh tranh thì giá phải dưới 900T.