Hạng B2
9/4/10
192
195
43
Toy với Vios quá khủng với doanh số từ 2 3 hãng taxi, Ỉn đều đều dù đã mất ~20-30% khách hàng. Toy lần đầu tiên thất bại với Avanza và Rush âu cũng vì ảo tưởng và bảo thủ quá.
Xpander cũng khá tốt nhưng khả năng từ giờ tới cuối năm lượng khách mua Xpander chạy dịch vụ sẽ chuyển qua mua Ertiga hết. Nguyên nhân thì quá rõ ràng rồi.
Rush như vậy mà phải bỏ ra ít nhất 80tr mua phụ kiện mới đc mua xe đó bác. Em đi nát hết các showroom nào cũng nói vậy

Hạng D
2/12/03
1.569
3.967
113
Vietnam
Rush như vậy mà phải bỏ ra ít nhất 80tr mua phụ kiện mới đc mua xe đó bác. Em đi nát hết các showroom nào cũng nói vậy
Vios sản xuất hơi lố nên phải giảm giá xả hàng chứ mấy em này thì phải bia lạc dài dài

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Toy đã ăn sâu vào tiềm thức của người Việt rồi,giá thế nào thì Toy củng nhất bảng

Hạng D
8/10/11
3.066
5.970
133
Toy đã ăn sâu vào tiềm thức của người Việt rồi,giá thế nào thì Toy củng nhất bảng
Gặp thằng bạn mới lấy bằng lái là kêu em đi kiếm con vios ngay hoặc innova nha. Giống mình lúc trước dễ sợ lun :D.

Hạng C
16/4/16
754
954
98
Vũng Tàu
E thấy vin chỉ làm được việc lớn mà lại quên việc nhỏ.
Điện thoại thì rất khó kiếm ốp lưng (Vũng Tàu, Bà Rịa e kiếm k có, chỉ có trên mạng). Ô tô thì k có ốp bánh.
Những việc nhỏ này gây nhiều bất tiện, người dùng sẽ rất khó chịu
Nhưng vẫn hy vọng vin thành công. Hiện nay vin thực lực mạnh nhất mà không làm nổi thì Việt Nam sẽ đi làm thuê dài dài

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Các cụ mua vios, innova về chạy dịch vụ để giữ giá mai mốt hoàn lương. Giờ nó giảm giá còn hơn Thaco. Vỡ cmn mồm cả đám rồi. Ông Vin công nhận làm cho các hãng giật mình thon thót, đi đúng theo quy luật thị trường, xe bèo thì phải giảm giá. Cái vios trần truồng xưa bán 550 giờ giảm còn 490 vẫn còn lãi. Oải thật