Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
"Ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng"
Kiểm tra số liệu làm gì A, muốn mua xe gì vác mông ra ngồi thử và tra giá xem thằng nào ưu đãi là xúc. Thời đại nào rồi còn coi số liệu
kaka, dân mình mua xe qua "nghe nói" và "doanh số" mà Bác. Bởi mới nói dễ xỏ mũi như xỏ mũi trâu vậy. Chưa kể quan niệm đánh đồng ""doanh số cao"" = ""xe tốt, an toàn"" nữa. Nhiều ông nội nói Vios bán hơn Mẹc BMW là Vios ngon hơn mà, há há. Bởi, tận dụng được kẽ hở "báo cáo láo" ko ai kiểm chứng này thì "lòng tin" sẽ được "đốt cháy giai đoạn"tăng cao nhanh hơn bình thường.

Hạng B2
10/7/19
339
328
64
33
Vậy mà có người bảo đi khắp cả cái SG không thấy chiếc Vinfast nào, còn kêu lên TV mua xe Vinfast nữa, bảo tào lao thì lại tự ái. :eek:
em thề với bác kiếm Vin ở SG còn khó hơn kiếm xe Vin ở tỉnh. chạy như lợn con luôn =))))

tết vừa rồi về quê thấy xe Vin bạc ngàn, tần suất gặp còn nhiều hơn ở trong SG =))

Hạng D
6/12/14
1.338
1.299
113
em thề với bác kiếm Vin ở SG còn khó hơn kiếm xe Vin ở tỉnh. chạy như lợn con luôn =))))

tết vừa rồi về quê thấy xe Vin bạc ngàn, tần suất gặp còn nhiều hơn ở trong SG =))
tôi đang ở Sài Gòn, thường xuyên thấy xe Vinfast. Bạn phải thường xuyên ra đường mới thấy chứ.

Hạng B2
10/7/19
339
328
64
33
tôi đang ở Sài Gòn, thường xuyên thấy xe Vinfast. Bạn phải thường xuyên ra đường mới thấy chứ.
ý em là ở quê em thấy nhiều vkl đó ạ. chứ SG đi vẫn thấy thường xuyên mà

Hạng D
24/2/20
4.487
7.411
113
37
Nhìn kết quả chung của các hãng thì CRV đạt hơn 200 chiếc cũng là khá lắm rồi bác ơi.
Đến như thánh Innova hay Fortuner cũng chỉ trên dưới 200 chiếc. Hay như Outlander, Everest cũng loanh quanh như vậy :p
em nghĩ nếu crv mà giá ngang cx5 hay tucson thì làm trùm bảng xếp hạng quá.

• Like
Reactions: quyet_tam
Tập Lái
5/3/18
15
4
3
37
Thấy dạo này CCCM tham khảo và mua xe MG cũng nhiều. Không biết vài tháng nữa nó có lên bảng được không nhỉ.
Mình cũng đang ngâm cứu con này với fadil

Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
Vậy mà có người bảo đi khắp cả cái SG không thấy chiếc Vinfast nào, còn kêu lên TV mua xe Vinfast nữa, bảo tào lao thì lại tự ái. :eek:
Bác sang Q7, Vinfast chạy đầy ra. E đi hôm nào cũng gặp. Fadil , Lux A, SA gặp đủ hết.

• Like
Reactions: cuongnm86
Hạng C
6/3/12
803
451
63
E nghĩ ko có mùa xuân ấy đâu vì Honda vẫn nổi tiếng với khẩu hiệu "Tôi yêu VN đồng" mà.
Mình cũng nghĩ vậy vì Accord dù ế nhưng Honda VN giảm ít, giá vẫn rất cao so với Camry