Tập Lái
24/8/19
30
16
3
35
Bác mua vin chưa? rì viu cho anh em mở mang tầm mắt tí.Mua xe nhật, hàn ko phải đóng thuế ah bác? thế người mua xe nhật, mỹ, hàn như em là ngu học và ko văn mình ah? Bán xe vin thì qua bên hội vin mà nâng bi với nhau đi.
mua xe gì thì tùy nhu cầu cá nhân chả ai cấm, nhưng bỉ bôi 1 thương hiệu nước nhà là hành động của bọn tự nhục, hèn mạt.

• Like
Reactions: Toietmoi
Tập Lái
24/8/19
30
16
3
35
Em sai quá sai các bác ah!!!
Hôm trước lỡ comm là team seeder Toy đông nhất nhưng giờ phải chỉnh là thành đông nhì thôi ah...Team V for Vendetta mới là số 1 :D
Nhưng bác ấy cũng có 1 cái đúng..."dân trí" ở VN đúng thấp: mấy thằng tháng nào cũng đóng thuế nhưng vẫn k được "ca" bằng những thằng "lâu lâu lén lén" lên đóng...1-2 lần nhưng được PR nhiều hơn!
Chắc phải đề xuất...đuổi thằng Samsung ra khỏi VN quá: nó vừa "đóng ít thuế" lại vừa chuyển giá về HQ hết rồi :)

Samsung thì nó vào vét cái lao động giá rẻ thôi, mong chờ đc gì ở bọn Hèn quốc này. Qua xem bọn này nó nhận xét về VN chả khác gì thằng ăn mày đi ăn bám nó thôi.

[Infographic] Top 10 xe bán chạy tại Việt Nam tháng 5/2021: VinFast Fadil lên ngôi, Hyundai Santa Fe đắt hàng sau nâng cấp

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
mua xe gì thì tùy nhu cầu cá nhân chả ai cấm, nhưng bỉ bôi 1 thương hiệu nước nhà là hành động của bọn tự nhục, hèn mạt.
Bác dạy môn giáo dục công dân ah sao gắt thế ? Em có chê xe vin đâu, em chỉ cười khẩy vào những thằng hô hào mua xe vin là yêu nước còn mua xe nhật , hàn là kém văn minh thôi, mua 1 con xe cỏ rồi nhận xét người ta này nọ nghe nó chướng tai lắm.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Hellboy
Tập Lái
24/8/19
30
16
3
35
Bác dạy môn giáo dục công dân ah sao gắt thế ? Em có chê xe vin đâu, em chỉ cười khẩy vào những thằng hô hào mua xe vin là yêu nước còn mua xe nhật , hàn là kém văn minh thôi, mua 1 con xe cỏ rồi nhận xét người ta này nọ nghe nó chướng tai lắm.
mua xe VF thì có tinh thần dân tộc cao là đúng thôi. Còn mua xe khác thì tùy nhu cầu cá nhân, chưa thấy ai đi VF lại chê ng đi xe khác. Chỉ có ngược lại, ko đi VF, mà cứ bỉ bôi dìm hàng thương hiệu nước nhà, đội hàng ngoại lên đầu.

Tập Lái
9/4/07
36
19
8
41

Samsung thì nó vào vét cái lao động giá rẻ thôi, mong chờ đc gì ở bọn Hèn quốc này. Qua xem bọn này nó nhận xét về VN chả khác gì thằng ăn mày đi ăn bám nó thôi.

Mọi so sánh đều khập khiểng nhá bác :)
LN trong 1 quý của 4 công ty....chỉ gần 10k tỷ thì cũng có thể gọi là thấp so với....
Chứ so như bảng của VN trong hình thì...

[/url]

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
mua xe VF thì có tinh thần dân tộc cao là đúng thôi. Còn mua xe khác thì tùy nhu cầu cá nhân, chưa thấy ai đi VF lại chê ng đi xe khác. Chỉ có ngược lại, ko đi VF, mà cứ bỉ bôi dìm hàng thương hiệu nước nhà, đội hàng ngoại lên đầu.
Em chê vin đâu ta? em chê những thể loại cứ hô hào yêu nước nghe chướng tai quá, cứ cái gì ngon, bổ, rẻ và hậu mãi tốt thì xơi vậy thôi.

• Like
Reactions: Hellboy