Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Honda CRV của em đâu rồi các ACE
Đây ko phải là sân chơi của hội cuồng CRV hay mở rộng hơn là hội yêu Honda đâu bác =)) CRV nói riêng và Honda oto nói chung đang bị dập lên bờ xuống ruộng kìa =)) Trong này có một chiến binh kiên cường của Honda CRV là Trần Hoàng Hải, mà em thấy ghê quá nên ko dám tag vào =))

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
Dạo này Seltos phiên bản Ấn có nhiều vụ va chạm cho thấy khung xương yếu. Trường Hải không sớm đưa khung gầm SP2 về thay cho SP2i(Ấn Độ) thì sợ khó giữ doanh số top 5

Tập Lái
24/8/19
30
16
3
35
Nói về tạo công ăn việc làm thì chưa chắc luôn...
VF tạo 1 ít công việc nhưng bù lại lầm mất 1 đống công việc!
Vd: trước đó là VienThongA, Chevolet...nhưng sau đó chuyển qua mất việc hàng loạt...Tính đi, tính lại thì chưa chắc tạo thêm hay làm mất bất công việc cho người lao động :(
Còn về khoảng đóng góp cho đất nước thì căn cứ vào thuế DN ô tô nào nộp nhiều là hiểu liền :)
dịch covid Vin đóng góp cho quỹ chống dịch hơn 2000 tỷ, tìm xem các DN nước ngoài góp đc bao nhiu. Chưa kể còn 1 trung tâm sx vaccine của Vin hợp tác với Mỹ để sx cho VN.

Ủng hộ DN nội địa là 1 cách làm văn minh và thông minh, của những ng yêu nước. Hàn, Nhật mà dân trí thấp như vậy thì chắc gì đã giàu như VN ta bây giờ.

Hạng D
24/2/20
4.471
7.386
113
37
Dạo này Seltos phiên bản Ấn có nhiều vụ va chạm cho thấy khung xương yếu. Trường Hải không sớm đưa khung gầm SP2 về thay cho SP2i(Ấn Độ) thì sợ khó giữ doanh số top 5
cắt đôi thôi mà bác, làm gì mà phải căng xe cứ bán chạy lọt top doanh số là ok quan tâm chi đến cái khác:)

Hạng D
24/2/20
4.471
7.386
113
37
dịch covid Vin đóng góp cho quỹ chống dịch hơn 2000 tỷ, tìm xem các DN nước ngoài góp đc bao nhiu. Chưa kể còn 1 trung tâm sx vaccine của Vin hợp tác với Mỹ để sx cho VN.

Ủng hộ DN nội địa là 1 cách làm văn minh và thông minh, của những ng yêu nước. Hàn, Nhật mà dân trí thấp như vậy thì chắc gì đã giàu như VN ta bây giờ.
Bác mua vin chưa? rì viu cho anh em mở mang tầm mắt tí.Mua xe nhật, hàn ko phải đóng thuế ah bác? thế người mua xe nhật, mỹ, hàn như em là ngu học và ko văn mình ah? Bán xe vin thì qua bên hội vin mà nâng bi với nhau đi.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
9/4/07
36
19
8
41
Bác mua vin chưa? rì viu cho anh em mở mang tầm mắt tí.Mua xe nhật, hàn ko phải đóng thuế ah bác? thế người mua xe nhật, mỹ, hàn như em là ngu học và ko văn mình ah? Bán xe vin thì qua bên hội vin mà nâng bi với nhau đi.
Em sai quá sai các bác ah!!!
Hôm trước lỡ comm là team seeder Toy đông nhất nhưng giờ phải chỉnh là thành đông nhì thôi ah...Team V for Vendetta mới là số 1 :D
Nhưng bác ấy cũng có 1 cái đúng..."dân trí" ở VN đúng thấp: mấy thằng tháng nào cũng đóng thuế nhưng vẫn k được "ca" bằng những thằng "lâu lâu lén lén" lên đóng...1-2 lần nhưng được PR nhiều hơn!
Chắc phải đề xuất...đuổi thằng Samsung ra khỏi VN quá: nó vừa "đóng ít thuế" lại vừa chuyển giá về HQ hết rồi :)