Hạng D
12/4/19
1.672
3.321
118
39
Mình chỉ thấy lạ. Con Camry dù sao nó là huyền thoại. Nó bền thật, tốt thật. Cũng rất là đẳng cấp. Sao lại toang nhanh thế. Chẳng lẽ người ta ruồng bỏ Cam nhanh thế?
Bền, tốt, đẳng cấp, ko sai. Vấn đề là bây h có lux A. Con Camry hạng D lăn bánh 1,1-1,4 tỉ, con Lux A hạng E lăn bánh 850-1,1 tỉ. Đôi gương của lux A có 7tr, phụ tùng khác cũng rẻ bèo.
Camry khoang xe rộng rãi hơn, bền bỉ, ko lỗi vặt nhưng già. Lux nhiều lỗi vặt nhưng trẻ trung, mạnh mẽ, lái hay, chả tội gì

• Love
Reactions: duocvthg
Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Bền, tốt, đẳng cấp, ko sai. Vấn đề là bây h có lux A. Con Camry hạng D lăn bánh 1,1-1,4 tỉ, con Lux A hạng E lăn bánh 850-1,1 tỉ. Đôi gương của lux A có 7tr, phụ tùng khác cũng rẻ bèo.
Camry khoang xe rộng rãi hơn, bền bỉ, ko lỗi vặt nhưng già. Lux nhiều lỗi vặt nhưng trẻ trung, mạnh mẽ, lái hay, chả tội gì
Hạng E mà giá bèo qá bác hén, cỡ hạng C hoy ahh

• Like
Reactions: duocvthg
Hạng D
8/2/17
1.128
1.749
113
36
a chạy xứ chắc cà đao BP thì làm méo j kẹt xe mà thấy, thấy bụn sìn đá đỏ thì khả thi hơn
Đi SG hoài và gặp kẹt xe suốt nhé bác, chỉ có từ 30/4 đến nay không đi SG được thôi. Hiện tại cũng đang mùa mưa nữa. Mà tôi nói thật, nói với bác như đàn gảy tai trâu thôi, kiểu như dqmtrieu bên Vnexpress.

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Đi SG hoài và gặp kẹt xe suốt nhé bác, chỉ có từ 30/4 đến nay không đi SG được thôi. Hiện tại cũng đang mùa mưa nữa. Mà tôi nói thật, nói với bác như đàn gảy tai trâu thôi, kiểu như dqmtrieu bên Vnexpress.
2 năm nay SG làm gì có chuyện kẹt xe đến nỗi, bác lâu lâu lên phố nên thấy di chuyển chậm là kẹt xe thôi

Hạng D
8/2/17
1.128
1.749
113
36
2 năm nay SG làm gì có chuyện kẹt xe đến nỗi, bác lâu lâu lên phố nên thấy di chuyển chậm là kẹt xe thôi
Tết Tây đi Đà Lạt, Tết Âm qua Sài Gòn về Bến Tre kẹt xe mấy tiếng cứng ngắc luôn nhé bác. Nếu bác là người hiểu biết, tốt nhất nên trải nghiệm, chứ nghe nói rồi suy luận như vậy người ta cười cho.

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Tết Tây đi Đà Lạt, Tết Âm qua Sài Gòn về Bến Tre kẹt xe mấy tiếng cứng ngắc luôn nhé bác. Nếu bác là người hiểu biết, tốt nhất nên trải nghiệm, chứ nghe nói rồi suy luận như vậy người ta cười cho.
về N thì làm sao có lỗi dc, sao lâu lắm ko nge xe Nhật lỗi mấy cái như động cơ và hộp số mà xe hàn nge qài

• Like
Reactions: tangocanhonline
Hạng D
8/2/17
1.128
1.749
113
36
về N thì làm sao có lỗi dc, sao lâu lắm ko nge xe Nhật lỗi mấy cái như động cơ và hộp số mà xe hàn nge qài
Lại kiểu nghe nói rồi phán rồi. Không cần về N, chỉ cần đạp thắng full, không rà. Chỉ có 1,2 chiếc đầu tiên do lái mới đạp ga và rà thắng liên tục nên bị thôi. Mấy tháng nay có ai bị nữa đâu. Xe Nhật thì chỉ có túi khí không nổ làm chết người thôi. Lỗi nhẹ nhẹ thì gần đây thế này thôi nhé:
Toàn cầu thì có 761.000 xe thôi

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Lại kiểu nghe nói rồi phán rồi. Không cần về N, chỉ cần đạp thắng full, không rà. Chỉ có 1,2 chiếc đầu tiên do lái mới đạp ga và rà thắng liên tục nên bị thôi. Mấy tháng nay có ai bị nữa đâu. Xe Nhật thì chỉ có túi khí không nổ làm chết người thôi. Lỗi nhẹ nhẹ thì gần đây thế này thôi nhé:
Toàn cầu thì có 761.000 xe thôi
thì đã nói là 2 năm nay có kẹt xe đâu, lỗi đó do nhà cung cấp thứ 3 thôi hãng nào lắp thì sẽ bị chứ ko riêng j 2 nhà sx này

Hạng B2
3/9/19
373
357
63
Japan
Xưa nay thú vui của em là sau khi đọc bài thì vào xem bình luận của các bác. Xem các bác tranh luận thêm được mớ kiến thức với mở rộng được suy nghĩ. Nhưng diễn đàn càng ngày càng nhiều thành phần nói bừa chẳng có dẫn chứng gì. Trù ẻo chê bai cả 1 dòng xe trong khi doanh số vẫn tốt và nó chẳng có phốt ji. Không thể nói xe Hàn tệ hơn xe Nhật,hay xe Nhật tệ hơn Âu, Mỹ. Vì có nhiều phân khúc xe hàn làm tốt hơn xe Nhật nhiều, hay cũng có nhiều phân khúc xe Nhật lại bỏ xa xe Âu,Mỹ..Riết rồi diễn đàn sắp thành VNexpress với KhangDX, DMTrieu,Damvinhhung,...rồi

Hạng D
26/11/15
1.339
977
113
31
nhật ít công nghệ dùng động cơ hộp số từ đời tống, có thấy toy có hộp số ly hợp kép bao giờ đâu có thấy toy turbo bao giờ dqmTrieu Không Thân

• Like
Reactions: Osin and phamminh05