Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Không bao giờ bằng nổi đâu, xe hàn cho ba cái dân tập lái mới mua xe chạy chứ ai mà mua, chấp 10 năm nữa xe hàn vẫn xách dép cho xe nhật
Thực ra cũng không nên chỉ người khác cách tiêu tiền được, em có thằng bạn mua con SO máy dầu, em nói nó mua máy dầu chi, chạy vài năm máy nó khua ồn lắm. Nó nói là chạy 5 năm đổi xe rồi nên không quan tâm =]

Hạng D
21/12/14
2.202
7.914
123
Doanh số tháng 8 có em thêm một chiếc, mới làm chuyến miền trung 1400km cùng xpander 2022 mức tiêu hao 7l/ 7l5 cho 100km nhà đi 8 người lớn bản mới này nhận xét chạy êm hơn ga không có độ trễ nhiều hộp số 4 cấp kỹ sư họ chỉnh kiểu gì mà sang số thấy êm lắm các bác ạ ko như bản cũ, theo cá nhân em thấy cách âm con này tốt nhất phân khuc rồi.
Nhược điểm không thể êm bằng con outlander được :D
View attachment 2785019
Nhà lắm tiền thế a. Sắm xe đều đều

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.983
40.281
113
Tính ra nhà em hiện tại có mirage, outlander, xpander họ nhà Mit mà chưa có bài nào đóng góp cho os vì chữ nghĩa lủng cũng ko hoa mỹ chỉ biết thấy tốt thì sử dụng :D
Có những chuyến như mirage vượt hành trình dài 5000km ra tận Tây Bắc.
Nhờa a nhiệt tình ủng hộ, nick thì Vios hãng Toy vẫn bá chủ quả địa cầu, mua Mit thì nó bán luôn cái hãng cho liên mình cứu cánh 1 thương hiệu :D

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.398
17.984
113
Lâm Đồng
Mod cho em xin doanh số hai thằng MG với BJ X7 nhá :D
Anh vô đây hỏi thử chứ em thua :D :D
=> Hội Phê Xe Trung Quốc

Ở quê nhà thì 2 anh này bán cũng ít thôi (hàng 230)

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Anh vô đây hỏi thử chứ em thua :D :D
=> Hội Phê Xe Trung Quốc

Ở quê nhà thì 2 anh này bán cũng ít thôi (hàng 230)
Em đang trong đó rồi mod. Em vô đó lúc đầu muốn xem thông tin, xem người dùng chia sẻ kinh nghiệm sử dụng thực tế xe TQ nhưng thời gian dài, em đúc kết được: vô đọc bài trong đó chỉ giúp em rèn luyện tính kiên nhẫn, lòng bao dung, khả năng phân tích trước luồng thông tin 1 chiều thôi.
Còn số liệu quê nhà thì nếu đem ra mấy ảnh lại nói, thị trường VN bé bằng cái lỗ mũi, chắc chưa bằng 1 tỉnh lớn ở bển nữa mà đòi hỏi gì nhiều ^ ^. So cùng tầm giá thì con BJ X7 bằng giá con CRV bên đó đấy nhé.

• Like
Reactions: Thanh Van