Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Nissan đã trở lại khá tốt :D Nhưng có 1 điều tại sao mình gặp con Navara ngoài đường cũng khá nhiều, tần suất nó xuất hiện dường như chỉ sau Ranger mà thằng Nissan giấu doanh số hoài làm gì nhỉ? Hay tại cái danh hiệu "vua bán tải" mà doanh số chả bằng 1/2 Ranger nên xấu hổ giấu luôn :)
Navara thật chất vẫn ngon mà có gì đâu mà k dám công bố, tính ra Nissan cũng nhảy vô được Top 10 với X-Trail như Ford rồi chứ đâu như mấy cái hãng khác như Mitsubishi hay Chevrolet làm hoài mà cũng vào k được :D
Em gặp Navara ít hơn Hilux & BT-50 đó bác ơi ! Vì thế em nghĩ Navara không được 1/4 Ranger nói chi 1/2... (nếu nó chỉ cần trong top 3 thì đã công bố luôn rồi)

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em gặp Navara ít hơn Hilux & BT-50 đó bác ơi ! Vì thế em nghĩ Navara không được 1/4 Ranger nói chi 1/2... (nếu nó chỉ cần trong top 3 thì đã công bố luôn rồi)
Dậy mà khu e ở lại ít thấy BT-50 hơn cả Navara, Hilux thì còn thỉnh thoảng ngoài Ranger thì Navara e gặp những màu này nhiều nhất Cam - Nâu - Trắng thường là bản full hoặc bản EL :D

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Nissan đã trở lại khá tốt :D Nhưng có 1 điều tại sao mình gặp con Navara ngoài đường cũng khá nhiều, tần suất nó xuất hiện dường như chỉ sau Ranger mà thằng Nissan giấu doanh số hoài làm gì nhỉ? Hay tại cái danh hiệu "vua bán tải" mà doanh số chả bằng 1/2 Ranger nên xấu hổ giấu luôn :)
Navara thật chất vẫn ngon mà có gì đâu mà k dám công bố, tính ra Nissan cũng nhảy vô được Top 10 với X-Trail như Ford rồi chứ đâu như mấy cái hãng khác như Mitsubishi hay Chevrolet làm hoài mà cũng vào k được :D

Nissan VN chỉ công bố doanh số xe lắp ráp trong nước chứ ko công bố doanh số xe nhập các bác ơi. Còn doanh số Navara thì trong báo cáo doanh số xe bán tải của VAMA trên OS mình cũng có dòng chữ nhỏ ở dưới cùng là theo Nissan thì trong năm 2016 đã bán đc khoảng 8000 xe đến tay khách hàng Việt. Như vậy chia trung bình ra đc khoảng 680 xe 1 tháng, kém hơn Ranger nhiều nhưng cũng hơn BT-50 kha khá :D

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
18/10/12
1.211
740
113
ford,honda va nissan đều tăng,tổng dung lượng thị trường tăng, tin tốt cho thị trường

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Nissan VN chỉ công bố doanh số xe lắp ráp trong nước chứ ko công bố doanh số xe nhập các bác ơi. Còn doanh số Navara thì trong báo cáo doanh số xe bán tải của VAMA trên OS mình cũng có dòng chữ nhỏ ở dưới cùng là theo Nissan thì trong năm 2016 đã bán đc khoảng 8000 xe đến tay khách hàng Việt. Như vậy chia trung bình ra đc khoảng 680 xe 1 tháng, kém hơn Ranger nhiều nhưng cũng hơn BT-50 kha khá :D
Em nghĩ ảnh mà bán được 8000 xe Navara/năm thì ảnh công bố cmnr @_@ !
Em ở SG hay đi tuyến Q1, Q3, Q5, Q7 thì đúng là ít thấy Navara lắm. Hôm nọ lần đầu tiên thấy được con Premio của mekong ở Q7 - khó hơn cả thấy bentley hay Ferrari

Hạng C
11/10/15
761
674
93
Toy rất khôn khi sản xuất ra những chiếc xe phù hợp tiêu chí của người cho thuê xe: ít hỏng, túi khí bền. Còn tiêu chí an toàn thì người thuê xe đuợc "hưởng"

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em nghĩ ảnh mà bán được 8000 xe Navara/năm thì ảnh công bố cmnr @_@ !
Em ở SG hay đi tuyến Q1, Q3, Q5, Q7 thì đúng là ít thấy Navara lắm. Hôm nọ lần đầu tiên thấy được con Premio của mekong ở Q7 - khó hơn cả thấy bentley hay Ferrari
Em ở HN thì thấy nhiều Navara lắm, tất cả các phiên bản luôn từ EL đến VL. Dù sao thì thị phần của Nissan ở thị trường xe hơi VN rất nhỏ nên chắc hãng thấy có công bố doanh số xe hay ko thì cũng ko quan trọng lắm vì chắc ít người quan tâm :D

Hạng B2
30/6/15
370
241
43
HCM
xigavip.com
Không thấy con nissan X-trail quảng cáo gì nhỉ? Bác nào có con này làm ơn là một bài đánh giá xe cho thiên hạ mở trộng tầm mắt cái...