Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Người dân VN đủ khôn để biết không nên ném tiền qua cửa sổ mà bác, ai mua xe mà cái xe đó mỗi tháng đều giảm giá vài chục triệu, ngoài một số fan cuồng quá thôi hoặc không đủ tiền mua xe Toyota nên mới mua Kia/mazda thôi.
Bác nói dzậy khác nào chê người mua xe Kia/mazda là không có tiền! Người ta mua xe kia/mazda khối người nhiều tiền hơn bác đó!
còn bây giờ xe nào không giảm giá hả bác không giảm để trưng bày hả? Mà bác cũng không cần dạy kia/mazda kinh doanh đâu!? Toy âm thầm giảm giá trước nhưng không công bố thôi! Ai mua xe toy thì tha hồ deal giá nhé! Lấy cái giá niêm yết hoặc đã giảm khuyến mãi deal thêm 40-50tr nữa nhé!
Cào bàn phím vừa thôi!

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Người dân VN đủ khôn để biết không nên ném tiền qua cửa sổ mà bác, ai mua xe mà cái xe đó mỗi tháng đều giảm giá vài chục triệu, ngoài một số fan cuồng quá thôi hoặc không đủ tiền mua xe Toyota nên mới mua Kia/mazda thôi.
Bác nói đúng, có vẻ chiến lược kinh doanh của TH ko thể giữ được khách hàng cũ

Hạng B1
25/3/16
52
23
8
Sài Gòn
Thôi đi cha, cho mail là dc rồi, muốn nó chửi tui ah.
Pó tay cha. Xin số đt hỏi chứ tống tiền đâu mà sợ. Vậy là cha xạo ke quá.Hom nay tui hỏi quá trời đại lý, toàn là 630tr, nghe cha chém là 600tr nên tui hỏi. Lạy cha.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Pó tay cha. Xin số đt hỏi chứ tống tiền đâu mà sợ. Vậy là cha xạo ke quá.Hom nay tui hỏi quá trời đại lý, toàn là 630tr, nghe cha chém là 600tr nên tui hỏi. Lạy cha.
Biển tỉnh với biển sg/hn khác nhau vài chục chai đó bác ... nản

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Số liệu kiểu nầy thì từ 2014 đến giờ , cả xã nhà mình từ bà đồng nát đến anh tiệm phở , ai cũng có 1 cái vios chạy đi chợ mua rau .

Hạng D
9/7/12
2.272
5.509
113
Ai sắm được con vios làm chiếc xe đầu tay là bảnh rồi
Trong họ toyo vn, em này có lẽ hợp nhãn nhiều người nhất

• Like
Reactions: Trường Xuân