Hạng D
6/2/15
1.911
3.841
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Số lượng người chê TOY nhiều tỷ lệ thuận với số lượng xe bán ra...thế mới hay...VIỆT NAM , NÓI MỘT ĐÀNG LÀM MỘT NẺO
Mấy hãng kia cạnh tranh với Toy ko tới nơi tới chốn nên Toy nó mới ò ép dân mình. Nói thiệt chứ mua xe lần đầu ít ít tiền thì Kia Morning, khá hơn tí thì quất Vios thoai :3dcuoi:

Tập Lái
17/8/12
22
7
3
Em ở sài gòn, em deal bữa giờ giảm hết cỡ được có 40tr, Bác inbox giúp em đại lý, sale nào ở sài gòn bán đó em mần luôn khỏi lăn tăng!
Cùi Bắp 2 nói:
Có lẻ altis tiêu chuẩn khí thải Euro 2, giá cao nên đợi toy giảm giá thêm. Tháng này toy đang giảm 40tr chắc doanh số tháng 11 sẽ cao.​
Con Alitis 1.8cvt nhieu showroom dang ban 730-740tr roi ma van giam tiep ag bac? Gio Altis ma ban 700 thi ngon qua roi

bác có mối ngon thì cho em ké với, em có thấy bác nào cho giá hữu nghị vậy được đâu, cảm ơn mấy bác, nếu giá ngon em cũng xin góp ít gạch đẩy cho altis nó lên tóp mỡ luôn!

Tập Lái
17/10/11
36
18
8
Không biết nếu a Công công bố kq thì santafe của e có lọt đc vào top ko các bác :)

Hạng B2
20/2/13
191
80
28
www.baohomnay.com
Tâm lý của Ng Việt. đặc biệt là những ng ít tiền giống em thì thường tiêu chuẩn chọn lựa 1 chiếc xe phải:
1. bền bỉ, không hư vặt, hậu mãi tốt.
2. sau khi sài 1 thời gian, thì bán lại ko bị mất giá để có thể mua 1 chiếc khác mà ko phải bù quá nhiều tiền

Với những tiêu chí đó, thì Toy và đặc biệt là Vios là tiêu chuẩn số 1 khi chọn 1 chiếc xe cho gia đình.
và Toy đã đánh đúng tâm lý của gần 80% suy nghỉ của dân Việt Nam trước khi mua xe. mà 80% dân Việtnam chuẩn bị mua xe đa phần là dân không phải là giàu, không phải là nghèo. mà cố gắng để có 1 chiếc xe, che năng che mưa cho gia đình.

Thôi em dọt ko lại bị ném đá.

Hạng B2
11/6/16
372
424
63
Số lượng người chê TOY nhiều tỷ lệ thuận với số lượng xe bán ra...thế mới hay...VIỆT NAM , NÓI MỘT ĐÀNG LÀM MỘT NẺO
Em không nghĩ như bác nói đâu.
Cái này giống bầu cử tổng thống Mỹ đó, người ta hay gọi thế lực này là cái gì silent majority đó.

Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
Hồi 1/7/2016 thuế TTĐB giảm 5% thì giá xe chũng giảm được 20 đến 40 triệu mà bác, bác quên nhanh thế
Em éo thấy xe nào giảm 20tr-40tr. morning giảm 10tr. nhưng bác Hải lại cắt bớt khuyến mãi. Còn mấy xe như Cerato, Elantra, civic có thấy giảm khỉ gì đâu.

Hạng D
29/6/15
4.922
15.795
113
39
May quá Mazda 3 và Mazda 2 đều trụ vững trong tọp 20. Đang tinh lấy một trong hai em này, nhưng cũng lo mai mốt nó chạy đầy đường lại bị các bác chê
A xuống xác mazda đuê, nếu đi trong vòng 5 năm đổi xe thì chơi, còn đi ổn định lâu dài thì sẽ ngấm đòn từ năm thứ 3 khi sử dụng.