Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Ko phải như các bác nghĩ đâu. Nissan chỉ công bố doanh số những mẫu xe lắp ráp trong nước, còn xe nhập thì ko công bố doanh số. Navara nhập Thái nên hãng ko công bố doanh số. Hồi trước em cũng thắc mắc như các bác nên hỏi thẳng sales luôn thì đc trả lời như vậy, thấy cũng có lý. Nhân tiện đây em cũng nhắn nhủ luôn là em biết có nhiều sales của các hãng xe Nhật khác cứ thấy sản phẩm gì mới ra của Nissan là nhảy vào chê bai, dìm hàng các kiểu. Ok thôi forum cũng chỉ là 1 thế giới ảo các bác có quyền làm bất cứ điều gì mà mình thích, nhưng em thấy bây giờ thông tin mở và đa chiều rất nhiều nên khách hàng cũng tỉnh táo và thực dụng hơn nhiều rồi nên mấy cái chiêu trò bôi xấu, dìm hàng đối thủ chắc cũng ko còn nhiều tác dụng đâu. Thấy các bác sales nhọc công như vậy em thấy thương lắm :D
em thấy bác nào vào kêu máy nissan kém, xe nisan hay hỏng vặt là em chẳng buồn đọc vì toàn chém không. Nói phụ tùng nissan đắt thì em tin

Hạng B2
13/9/11
328
236
43
Miền Trung
em thấy bác nào vào kêu máy nissan kém, xe nisan hay hỏng vặt là em chẳng buồn đọc vì toàn chém không. Nói phụ tùng nissan đắt thì em tin
Mình đang ở trong cái gọi là "thời đại thông tin" mà các bác ấy cứ nghĩ còn đang trong thời đại đồ đá hay sao ấy, vác đá ném tùm lum tùm la :3dkhoc:

• Like
Reactions: thangmsu
Hạng D
2/10/14
1.202
1.427
113
X-trail bán rất tốt, sang năm khi CR-V mới về có nhiều thay đổi, chắc phân khúc này sẽ cạnh tranh lắm đây.
Năm sau nữa 2018 thì có chứ sang năm chưa đâu bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/1/10
212
30
28
35
Fortuner chuẩn bị ra model mới mà vẫn thấy bán ầm ầm là sao các bác nhỉ?