Hạng C
6/6/16
654
873
93
Pick-up thoái trào ???

Thói quen dân mình chưa gần gũi với pick-up, hạ tầng trong đô thị lớn không phù hợp nên loại này chỉ đáp ứng cho đủ số nhu cầu của các doanh nghiệp hoặc gia đình kinh doanh thôi bác ạ. Và thường những tháng cuối năm thì kế hoạch mua sắm đã hoàn tất, chỉ tập trung vào kinh doanh thôi.

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Dắt vợ đi xem xe Fiesta. Ngồi ghế trước xong xuống ghế sau ngồi 2 vợ chồng ra luôn. Xe cảm giác chật hơn cả morning với i10. Sang e city và attrage ngồi sướng hơn hẳn đặc biệt vios vừa rộng vừa thoáng

vios nếu tài kéo sát ghế lên thì ok, còn tài mà ngồi thoải mái thì phía sau cũng mệt mỏi, tê chân luôn đó bác, muốn xe rộng thì SUV hay CUV mà chơi thôi bác

Hạng B1
22/6/15
59
116
33
49
Bác nói cũng có lý. Sao anh Công ko cho Hyundai gia nhập VAMA nhỉ. Em thấy Hyundai bán khá chạy ở VN đấy chứ.

Nói thật với bác, Morning thống kê ở đây là Morning anh Hải nên nếu so doanh số I10 với doanh số Morning thì phải tính thêm Morning nhập Hàn nữa đó bác. Khi đó chưa biết mèo nào cắn mỉu nào :D

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Dắt vợ đi xem xe Fiesta. Ngồi ghế trước xong xuống ghế sau ngồi 2 vợ chồng ra luôn. Xe cảm giác chật hơn cả morning với i10. Sang e city và attrage ngồi sướng hơn hẳn đặc biệt vios vừa rộng vừa thoáng
Hạng B mà rộng cái gì pác. Do hàng ghế trên nó kéo sát nên trên thôi. Mua về mới thật chật pà cố

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Thế wai nào mà morning sáng sớm vượt lun cả Vios thần thánh chắc do uber với grap wa hiihihih