Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Biết kiểu gì cha nội, người ta là người ta chứ ông làm sao nhìn ra được cách người ta đang hay đã nhìn.
Thì cái gì cũng phải có xấu có đẹp tùy cách nhìn của mỗi người.
Như con Wigo nè, tui dù đi xe tải Suzuki 500kg đập thùng 2015 nhưng tui đánh giá cái cần số của nó xấu hơn xe tui đang đi, 2 năm rồi không thấy ông nào phản biện, tui nghĩ tui so sánh đúng :D
Đem con Daihatsu vào nói làm gì cha nội. bản thân nó làm xe tải thì nội thất nó chả khác xe tải ?

Hạng D
2/10/14
1.198
1.426
113
Nội thất xấu mà bán top doanh số
uh thì thôi xấu đẹp quan điểm cá nhân đi
còn nội thất lôm côm rối rắm kém bền, lộc xọc theo thời gian thì xe Hàn chân lý rồi !
Xe Hàn giờ chạy đầy ra. kém bền thì không có được doanh số như hiện tại đâu bác.
Toyota Cross thì không nói. Nhưng 2-3 năm trước Fortuner tự hào của Toy thi bây giờ không có cửa so với Santafe: đời cũ San giữ giá hơn Fortuner rồi. Ai chê thì cứ chê xe vẫn cứ bán ầm ầm.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Em thấy nội thất Cross khá thân thiện với người dùng, không đẹp hoa mĩ thôi chứ ai nói xấu thì không đúng lắm

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Em thấy nội thất Cross khá thân thiện với người dùng, không đẹp hoa mĩ thôi chứ ai nói xấu thì không đúng lắm
Gặp Hàn Nô thì có lexus còn chê dc. =))

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Xe Hàn giờ chạy đầy ra. kém bền thì không có được doanh số như hiện tại đâu bác.
Toyota Cross thì không nói. Nhưng 2-3 năm trước Fortuner tự hào của Toy thi bây giờ không có cửa so với Santafe: đời cũ San giữ giá hơn Fortuner rồi. Ai chê thì cứ chê xe vẫn cứ bán ầm ầm.
Nó kém bền chứ ko nói nó nhanh hỏng. Bác nên hiểu rõ 2 khái niệm này.
fortun nó suv, fe nó là cuv. tôi chưa bao giờ đặt 2 con này chung mâm. phò chỉ so vs everest thôi
Xe Han dc mỗi Fe thôi ! mà vào hội Fe xem cũng lỗi vặt đầy

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Toàn từ bụng mình suy bụng người, nội thất xấu thì là xấu, làm gì có cái kiểu xấu nhìn lâu lại đẹp, đã xấu thì vẫn xấu
Mình ngồi xe này rồi, có bán 1/2 giá cũng say no. Không hiểu ai là đối tượng khách của Cross, size B+, treo dầm xoán mà giá gần 1 tỷ . Bèo nhất trong các xe cùng tầm giá.

Hạng D
2/10/14
1.198
1.426
113
Nó kém bền chứ ko nói nó nhanh hỏng. Bác nên hiểu rõ 2 khái niệm này.
fortun nó suv, fe nó là cuv. tôi chưa bao giờ đặt 2 con này chung mâm. phò chỉ so vs everest thôi
Xe Han dc mỗi Fe thôi ! mà vào hội Fe xem cũng lỗi vặt đầy
Tiêu chi lựa chọn xe của khách hàng ngộ thiệt.
Xe lỗi nhiều sao lại giữ giá? Lại chơi chữ theo kiểu nhanh hỏng. Lỗi vặt xe nào không có?
Còn việc SUV và CUV khái niệm này thì xa vời lắm bác.
Tại Việt Nam cùng tầm tiền thì đem ra so thôi. Form dáng CUV là 1 nhánh SUV. Xe Unibody platform giờ hãng gọi là SUV đầy ra.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.413
113
37
Mình ngồi xe này rồi, có bán 1/2 giá cũng say no. Không hiểu ai là đối tượng khách của Cross, size B+, treo dầm xoán mà giá gần 1 tỷ . Bèo nhất trong các xe cùng tầm giá.
Treo dầm xoắn cảm giác nó thúc vào mông và cục chứ ko êm và nhẹ nhàng như đa điểm, em ngồi có cảm giác nó mệt nên next ngay, tầm tiền này thì cx5 hay tucson bản base thơm hơn.

• Like
Reactions: Edgar and nta139
Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Nội thất xấu mà bán top doanh số
uh thì thôi xấu đẹp quan điểm cá nhân đi
còn nội thất lôm côm rối rắm kém bền, lộc xọc theo thời gian thì xe Hàn chân lý rồi !
Coss bán nhiều chắc do nhập khẩu, may là của toy chứ hãng khác thì ế, may ngoại thất nó cứu được con xe, chứ bán nhiều đâu phải đẹp,
Còn xe Hàn thì ông không đủ tuổi để phán ok