Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
E uớc gì có vài bài deep dive về số luợng xe đăng ký dv, số luợng xe tx, số lyợng xe gia đình sau khi đăng ký mới...

Hạng D
21/12/14
2.202
7.916
123
2 con bằng nhau mà dân mình vẫn lao vào CC thì có thể khẳng định là mấy bài quảng cáo của Toy có tác dụng, đánh đúng tâm lý bầy đàn và mua xe cho mình mà toàn hỏi kinh nghiệm các bác chú chạy toàn xe từ cách đây 10 năm không chịu bỏ công tự đi tìm tòi, trải niệm. Thêm cái là dân mình nổi tiếng khôn lỏi lên mới có chuyện chưa nhìn thấy hình dáng xe ngoài đời ra sao vẫn xuống tiền đặt cọc. Cọc xong lại bỏ thêm mấy chục triệu để lấy xe trước người khác mà vẫn nghỉ mình khôn. Khôn của mấy ông đại lý với Sale rất thích
1 Uầy a ơi năm nay 2020 rồi a làm như mua xe giống như mua bó rau ngoài chợ ko thèm lái thử khong thèm bàn bạc với gia đình à.
2Họ làm có tiền như thế chắc chắn cũng đi lái chán chê các loại xe pk như thế rồi về bàn với gia đình kĩ càng mới quyết đinh xuống tiền. Dù họ xuống tiền mua xe gì thì ta cũng nên tôn trọng quyết định cho họ.
3. Tại sao mấy tháng nay camry luôn thua lux a . Mà camry có tuổi đời đáng tuổi cha chú của lux. Vì sao vậy. Vì do chiến lược kinh doanh của hãng. A kinh doanh thua thiệt doanh số a lại đổ thừa do yếu tố khách quan sao. Đấy là lí luận của kẻ yếu. Tại sao cc có lạc mà dân ta đâm đầu vô mua thì hãng cũng nên xem lại chiến lược kinh doanh của mình. Đôi điều đến a

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
21/12/14
2.202
7.916
123
Những lời nói này cũng dành cho hầu hết xe TOYOTA VN, thế mà các anh ấy lại bảo xe oto quan trong nhất là các yếu tố cụ nói chứ không phải là ngoại hình hay nội thất. Phải nói là fan TOY thật là giỏi ăn nói
Con xe tốt nhất chưa chắc là xe bán đc nhiều nhất a nhé :)