Hạng C
13/3/15
944
18.286
93
Để thấy đỉnh phải so với chân chứ hè. Như Fadil phải so với Brio, Wigo. Vios phải so với Ciaz, Swift ...dậy đó mới thấy vượt bậc hè..
So zậy thì nhục nhã cho băng Nhựt Bổn qá, Fadil bán nhiều gấp 40 lần Wigo, giá mà thằng Brio ráng bán được 1 chiếc thì Fadil bán gấp 2000 lần, khốn nạn là nó lại không bán được chiếc nào, khó tính qá :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
ra đường e chả thấy fadil đâu mà sao tháng nào nó cũng dẫn đầu, vô lý nhỉ hay chiêu trò j
Chỗ bác là chỗ nào mà ra đường được sướng vậy ? Giờ chỉ có lên tivi đếm xe thôi mà.
Cùng suy nghĩ với bác. Tháng rùi mà bán gần ngang ngửa tháng 7. Miền nam gần như ko ai mua dc. Ko lẻ miền bắc gánh team.
Vẫn chuyển vào Nam bán bình thường bác, em mới đi nhận xe cùng đồng nghiệp vào thời điểm Vũng Tàu siết chặt 16+ và TP HCM đóng băng với 16 pro max. Tài xế bảo "em test nhanh trên cao tốc và giấy tờ đầy đủ là chạy bình thường".
Túm lại là đến giờ này các bác vẫn đầy lòng nghi ngờ Vinfast, tầm 3 năm nữa không lời là phá sản rồi, lúc đó Việt Nam tha hồ mua xe Nhật - Hàn và chịu khó đợi thêm 100 năm nữa để có hạ tầng xe điện để chạy.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
So zậy thì nhục nhã cho băng Nhựt Bổn qá, Fadil bán nhiều gấp 40 lần Wigo, giá mà thằng Brio ráng bán được 1 chiếc thì Fadil bán gấp 2000 lần, khốn nạn là nó lại không bán được chiếc nào, khó tính qá :D
Cùng là sinh sau đẻ muộn ở xứ vịt...vậy mới công bằng hè...hihi

Hạng C
21/12/19
526
1.459
93
40
Miễn là đừng có chơi trò giảm chất lượng để giảm giá bán.
Xe càng ngày càng rẻ em càng khoái, cho dân chúng có xe để che mưa che nắng. Cho phụ tùng nó nó nhiều và rẻ theo, cho việc cân nhắc thay thế hay sữa chửa cũng bớt đau đầu. Cho vụ muốn mua thêm xe hay đổi xe cũng không quá ngại ngùng.
Kẹt xe thì kệ nó, ở SG kẹt hoài thấy quen rồi, giờ chỉ sợ kẹt tiền thôi. Ai sợ kẹt xe thì tự thu xếp giờ và phương tiện thôi.

• Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Tập Lái
25/10/20
16
12
3
33
Siêu phẩm Mazda 6 với Kia Optima xe hạng D giá hạng C được đông đảo anh em tung hô sao bán còn bèo hơn mẫu xe cuối đời hạng C giá hạng D như altis civic thế kia.

Hạng B2
2/3/21
120
230
43
Siêu phẩm Mazda 6 với Kia Optima xe hạng D giá hạng C được đông đảo anh em tung hô sao bán còn bèo hơn mẫu xe cuối đời hạng C giá hạng D như altis civic thế kia.
Người đứng tuổi khá giả mua xe lúc nào cũng quan niệm ăn chắc mặc bền, lúc nào cũng ưu tiên Toy và Hon mà, sang hơn thì toàn Merc.
Mazda 6 với Kia Optima cũng qua thời rồi, ngoài cái mác hạng D ra thì mấy cụ nhà mình không quan tâm tới đâu.

Hạng D
19/6/19
1.178
1.905
113

anh biết đọc ko ? Mazda6 > Civic + Altis nha.

[Infographic] Top doanh số Sedan/Hatchback tại Việt Nam tháng 8/2021: VinFast Fadil bán nhiều gấp 5 lần Hyundai i10

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Chỗ bác là chỗ nào mà ra đường được sướng vậy ? Giờ chỉ có lên tivi đếm xe thôi mà.

Vẫn chuyển vào Nam bán bình thường bác, em mới đi nhận xe cùng đồng nghiệp vào thời điểm Vũng Tàu siết chặt 16+ và TP HCM đóng băng với 16 pro max. Tài xế bảo "em test nhanh trên cao tốc và giấy tờ đầy đủ là chạy bình thường".
Túm lại là đến giờ này các bác vẫn đầy lòng nghi ngờ Vinfast, tầm 3 năm nữa không lời là phá sản rồi, lúc đó Việt Nam tha hồ mua xe Nhật - Hàn và chịu khó đợi thêm 100 năm nữa để có hạ tầng xe điện để chạy.
em ở Bình Phước, áp dụng ct15 thôi ạ