Hạng C
1/4/07
809
691
108
Chỗ bác là chỗ nào mà ra đường được sướng vậy ? Giờ chỉ có lên tivi đếm xe thôi mà.

Vẫn chuyển vào Nam bán bình thường bác, em mới đi nhận xe cùng đồng nghiệp vào thời điểm Vũng Tàu siết chặt 16+ và TP HCM đóng băng với 16 pro max. Tài xế bảo "em test nhanh trên cao tốc và giấy tờ đầy đủ là chạy bình thường".
Túm lại là đến giờ này các bác vẫn đầy lòng nghi ngờ Vinfast, tầm 3 năm nữa không lời là phá sản rồi, lúc đó Việt Nam tha hồ mua xe Nhật - Hàn và chịu khó đợi thêm 100 năm nữa để có hạ tầng xe điện để chạy.
Giấy tờ làm sao bác ? Hay qua dịch làm.
nói về lòng tin thì cá nhân e vẫn chưa tin. Còn lòng tin thì cần có tgian. Chứ ko tin vào quảng cáo và mấy bài báo review

Tập Lái
25/10/20
16
12
3
33
  • Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
19/6/19
1.179
1.905
113
Thì mình cũng có ghi là doanh số tháng 8 đâu mà giẫy lên như bị đạp phải đuôi thế. Mà thôi mazda6 của bạn là nhất không có đối thủ ở hạng C và hạng D tại Việt Nam, xứng đáng là dòng xe của năm luôn thích nhé.
View attachment 2566067View attachment 2566068
tiếc là tôi ko đi sedan, kaka. tôi chỉ chỉ ra cái lộng ngôn của ông thôi, tôi cũng ko thích kiểu thiết kế các xe như 1 của mazda = )))

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Giấy tờ làm sao bác ? Hay qua dịch làm.
nói về lòng tin thì cá nhân e vẫn chưa tin. Còn lòng tin thì cần có tgian. Chứ ko tin vào quảng cáo và mấy bài báo review
Nhờ người quen đăng ký bác, anh của thằng em cũng đang mua mà không có người quen nên chưa mua được, nhờ giấy tờ rồi hết dịch làm thủ tục sang tên.

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Ngon, mà bác đếm vậy thì cũng khó mà khách quan vì giờ đa phần ô tô xếp xó hết rồi.
Vâng, e cũng nhận định sơ z thui, vì dịch dã này kg lý nào a vượng lại bán dc nhìu thế :D

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Vâng, e cũng nhận định sơ z thui, vì dịch dã này kg lý nào a vượng lại bán dc nhìu thế :D
Vẫn bán được chứ mà mua về lại không chạy được thôi. Bạn em mua về để đó chưng đợi hết dịch chạy. Dân tình cũng không dốt đâu, hầu hết người chê xe Vinfast là chưa chạy xe của Vinfast bao giờ, chứ tầm giá đó là quá hời luôn, chạy con hạng A phóng vèo vèo mà đầm chắc hơn hẳn trong phân khúc.

• Like
Reactions: honey1980bp