Hạng D
21/12/14
2.202
7.913
123
Bữa em có một bài chia sẻ, so sánh nếu cầm 900 đi mua xe cho gia đình nhiều thế hệ (không kinh doanh)

Trong bài thì cá nhân em nghiêng về Custin vì có cửa lùa (nhắc lại lần thứ 1000 là CÁ NHÂN EM, không đại diện cho số đông), dù thương hiệu không mạnh như Inn Cross được. Thế éo nào mà có mấy anh vô chửi em, đại loại là "cái cửa lùa đó chỉ để lùa gà chứ sao nó bền bằng cái cửa truyền thống như Innnova taxi được".

Thôi thì em nghèo nên mua cửa lùa để chở gia đình nhiều thế hệ, còn mí ảnh giàu thì cứ mua Innova Cross mà lùa gà :)
[Infographic] Top MPV/Bán tải bán chạy tháng 11/2023: Custin bán gấp 3 lần Innova Cross

Nó chuyên đi gây hấn với mn trong đây mà. Mà bị mod khoá mồm dồi

Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Bữa em có một bài chia sẻ, so sánh nếu cầm 900 đi mua xe cho gia đình nhiều thế hệ (không kinh doanh)

Trong bài thì cá nhân em nghiêng về Custin vì có cửa lùa (nhắc lại lần thứ 1000 là CÁ NHÂN EM, không đại diện cho số đông), dù thương hiệu không mạnh như Inn Cross được. Thế éo nào mà có mấy anh vô chửi em, đại loại là "cái cửa lùa đó chỉ để lùa gà chứ sao nó bền bằng cái cửa truyền thống như Innnova taxi được".

Thôi thì em nghèo nên mua cửa lùa để chở gia đình nhiều thế hệ, còn mí ảnh giàu thì cứ mua Innova Cross mà lùa gà :)
Em đang kiếm cái thớt đó hôm qua giờ mà không ra. Để tag vào khịa tiếp :p:p:p

• Haha
Reactions: PhiKimTuan
Hạng B2
12/1/12
110
96
28
Mình không chọn custin và innova để phục vụ gia đình, xe phục vụ gia đình trên 800tr mình sẽ ưu tiên hệ thống treo hơn cái cửa lùa gà.

Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
A yên tâm đi, khi nào Innova có cửa lùa thì họ sẽ tự khắc khen cửa lùa, như hồi trước, Innova cầu sau thì chê bai mọi MPV cầu trước, giờ thì sao ? Innova cũng chuyển sang cầu trước, thế là câm ?! :D :D :p
Ngoài ra còn chê option xe Hàn. Trong khi đó đi con Nhật base mà chưa đi nhật full. o_Oo_Oo_O Tới Nhật ra gói ADAS chê hàn không có.
bán ế riết tự hạ mình phục vụ khách hàng thôi.

Hạng D
23/2/09
1.380
8.170
128

Phục vụ gia đình mình thì hợp mình dùng mình chơi, lo chi miệng thiên hạ! Cửa lùa tiện cho con nhỏ lên xuống, an toàn hơn. Hư thì sửa, hư hoài thì mua xe khác! Đơn giản như đang giỡn! Hãy vui với lựa chọn của mình!

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng B2
3/8/16
425
791
93
Mình không chọn custin và innova để phục vụ gia đình, xe phục vụ gia đình trên 800tr mình sẽ ưu tiên hệ thống treo hơn cái cửa lùa gà.
Yeah, mỗi người sẽ có 1 ưu tiên chọn xe cho mình.

Em tôn trọng tất cả sự lựa chọn của mọi người. Anh em chỉ cần tranh luận ưu nhược điểm của từng chiếc, để mọi người có thêm thông tin để quyết định.

Hạng B2
3/8/16
425
791
93
Phục vụ gia đình mình thì hợp mình dùng mình chơi, lo chi miệng thiên hạ! Cửa lùa tiện cho con nhỏ lên xuống, an toàn hơn. Hư thì sửa, hư hoài thì mua xe khác! Đơn giản như đang giỡn! Hãy vui với lựa chọn của mình!
Cái cửa lùa hay bị hư là bịnh thường ngày bên group ... Sedona / Carnival luôn rồi anh :D

Mà tần suất mấy anh chạy dịch vụ thì xài cửa gấp 5-10 lần anh em chạy gia đình. Hư quá thì xài tháo hết motor, xài cơ luôn cho bền :p

• Haha
Reactions: foryouandforlife
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
View attachment 3067366
Nó chuyên đi gây hấn với mn trong đây mà. Mà bị mod khoá mồm dồi
bậy dồi, gây hấn vs seeder Hàn thôi, ko nên nhét chữ vào mồm ng khác nhóe. OS ngày xưa vào toàn thấy trí tuệ, thông thái giờ vào thấy toàn seeder đi xe cửa lùa tung hô. Giá trị của một chiếc xe dc buff lên 1 tầm cao mới nhờ cái cửa lùa. hài !

Hạng D
21/12/14
2.202
7.913
123
bậy dồi, gây hấn vs seeder Hàn thôi, ko nên nhét chữ vào mồm ng khác nhóe. OS ngày xưa vào toàn thấy trí tuệ, thông thái giờ vào thấy toàn seeder đi xe cửa lùa tung hô. Giá trị của một chiếc xe dc buff lên 1 tầm cao mới nhờ cái cửa lùa. hài !
Hó hơ ko biết fen nào gây hấn trước còm chỉ tranh luân lịch sự thì ko muốn cứ vào chửi người khác nô này nô nọ. Thông thái trí tuệ méo không phân biệt xe cho thị trường tàu và xe tàu . Cứ thấy giống nhau auto xe tàu. Còn cái cửa lùa chả thấy ai tung hê nó chỉ thấy nó hợp với gia đình già nhỏ vì các vụ mở của có tai nạn vẫn nhan nhản. Còn vụ lùa trên xe nhật và xe hàn lại có thanh niên tiêu chuẩn kép hó hó. Vẫn nhớ có thanh niên phán con xe sắp khai tử hó hó