Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Có mấy bác ngộ nhỉ, xe mới bán ra thị trường được vài ngàn chiếc do mới ra đời mà đi so với mấy thương hiệu xe đã có mặt vài chục năm trước rồi bảo ko thấy xuất hiện ngoài đường, mà thời gian mấy bác ngoài đường bao nhiêu lâu để thấy nó lướt qua. Ở đâu ko biết chứ Bình Dương thì đầy ra, cả 3 dòng Lux A, Lux SA và fadil

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Quái, ko lẽ giờ có trào lưu mua xe về cất trong nhà nhỉ. Ra đường mỏi mắt mới được con fadil. Lux A còn đỡ chút.
Nói vậy nhưng mong VF sớm hoàn thiện hơn các dòng hiện có và đa dạng thêm các phân khúc để thêm lựa chọn cho NTD.
Mình mong nhất VF phối hợp Tesla ra xe điện :D
Xe đầy rồi mà bác, bác có lẽ sót tin hay sao chứ tháng 11 này đã có xe điện trưng bày ở Mỹ rồi, và sẽ bán vào 2021, em cũng hi vọng cọc ngay đợt đầu để có giảm giá. Còn hợp tác với Tesla thì quên đi ạ, cụ ấy một mình một chợ rồi, Mỹ sẽ cố gắng giữ Tesla ở vị trí đi đầu chứ không cho bán công nghệ ra đâu.

• Like
Reactions: te_te
Quái, ko lẽ giờ có trào lưu mua xe về cất trong nhà nhỉ. Ra đường mỏi mắt mới được con fadil. Lux A còn đỡ chút.
Nói vậy nhưng mong VF sớm hoàn thiện hơn các dòng hiện có và đa dạng thêm các phân khúc để thêm lựa chọn cho NTD.
Mới bán mấy tháng được 1 tháng lọt top thì làm sao bác thấy chạy đầy đường như mấy mẫu kia bán cả chục năm được bác. Muốn thấy nhiều bác vào mấy khu đô thị và chung cư của Vin sẽ thấy đầy nhé, Sài Gòn qua VCP thấy đầy đó bác.

• Like
Reactions: LoveMeccedes
Có mấy bác ngộ nhỉ, xe mới bán ra thị trường được vài ngàn chiếc do mới ra đời mà đi so với mấy thương hiệu xe đã có mặt vài chục năm trước rồi bảo ko thấy xuất hiện ngoài đường, mà thời gian mấy bác ngoài đường bao nhiêu lâu để thấy nó lướt qua. Ở đâu ko biết chứ Bình Dương thì đầy ra, cả 3 dòng Lux A, Lux SA và fadil
Chắc mấy bác ko thấy xe là ở vùng sâu vùng xa đó bác, chứ Sài Gòn em thấy chạy đầy luôn.

Hạng D
25/3/16
1.045
1.011
113
Không thấy chạy ngoài đường được mấy chiếc đâu..
Tôi đã thấy nhiều Fadil, Lux A và Lux SA đấy bạn.

• Like
Reactions: Khoi_Tim
dEs
11/5/20
2.091
137.994
113
Bác nghĩ sao camry bán giá 880tr?
chúc mừng vin, hạ giá bán nhiều vô cho camry, lết xù giảm giá cho tớ mua. Chứ giá cao quá mua chưa được. Hic
Toy em chẳng ưa được con nào ngoài Cam 2019, quá đẹp.

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Trước giờ cứ nghĩ Cam 2020 ko có đối thủ cho đến khi thấy Lux 2.0 nó ngoi lên,
Lux 2.0 hơn hẳn Camry một bậc mà lại rẻ hơn, ngon bổ rẻ mà bác
Giờ Lux mà giảm tầm 6-700 là hốt sạch mấy em kém 2,3 bậc luôn cho hết bán tại VN luôn

• Like
Reactions: LoveMeccedes
Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Mấy ông bảo mỏi mắt ko thấy Vinfast toàn giả mù :)) . Hoặc có nói thật thì chắc ở bản. Mà ở bản vùng cao thì hội xe Vin cũng suốt ngày leo phượt lên đấy, ca này chắc trên rừng trên rú chưa khai phá
.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
mấy ông ở đâu tôi chưa biết, chứ vũng tàu chạy khá nhiều đó.