Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
như nào là khóc? hay suy bụng ta ra bụng người thế bác.
xe Hàn bán chạy hơn toy thì bác biết ai khóc rồi đó ...........................Ếch ộp ộp ộp
Thôi thôi tết rồi lo kiếm tiền đi bác ơi cãi nhau với bọn trẻ con chi cho nó nhức đầu.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Dễ hiểu, tầng lớp trẻ VN giờ mua xe nhiều nên đa phần non nớt, thiếu kinh nghiệm, ăn nằm vs con xe ít, lại thích màu mè hoa lá. Cộng thêm cái giá rẻ hơn nên bán dc, nếu mà bán cùng giá thì có mà bỏ mẫu !
Cứ nhìn ra thị trường khác giàu kinh nghiệm hơn, xem các chỉ số như top tìm kiếm, doanh số, giá trị giao dịch... là hiểu :D có 1 sự thật hiển nhiên là 10 người mua xe Hàn là chiếc xe đầu tiên thì có đến 8 người chọn xe Jap ở chiếc thứ 2, hoặc lên xe Đức.
Có ai cãi thế giới này xe Toy vẫn là 1 cái gì đó
Dễ hiểu, tầng lớp trẻ VN giờ mua xe nhiều nên đa phần non nớt, thiếu kinh nghiệm, ăn nằm vs con xe ít, lại thích màu mè hoa lá. Cộng thêm cái giá rẻ hơn nên bán dc, nếu mà bán cùng giá thì có mà bỏ mẫu !
Cứ nhìn ra thị trường khác giàu kinh nghiệm hơn, xem các chỉ số như top tìm kiếm, doanh số, giá trị giao dịch... là hiểu :D có 1 sự thật hiển nhiên là 10 người mua xe Hàn là chiếc xe đầu tiên thì có đến 8 người chọn xe Jap ở chiếc thứ 2, hoặc lên xe Đức.
cụ lại ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng rồi. Uống trà đá bàn chuyện chính trị
Khi nào các hãng nhật tôn trọng Việt Nam thì hẵng so. Chứ đâu như xe nhập Thái về còn cắt trụi lụi so với bên Thái là đủ hiểu rồi.
Ở đâu bàn chuyện ở đó thôi cụ. Thiết nghĩ cụ cuồng quá qua Mỹ mà ở

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Có ai cãi thế giới này xe Toy vẫn là 1 cái gì đó

cụ lại ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng rồi. Uống trà đá bàn chuyện chính trị
Khi nào các hãng nhật tôn trọng Việt Nam thì hẵng so. Chứ đâu như xe nhập Thái về còn cắt trụi lụi so với bên Thái là đủ hiểu rồi.
Ở đâu bàn chuyện ở đó thôi cụ. Thiết nghĩ cụ cuồng quá qua Mỹ mà ở
cho cái ví dụ xe nhập Thái cắt trụi lũi đi bạn ey, 2021 2022 nha. đừng nói chiện quá khứ bạn ey

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Tiễn vong trẩu, phắn đi hahaha chuyên môn ko nói được tẹo gì chỉ giỏi cãi cùn và nói theo đuôi người khác là giỏi.
tội, đặc điểm của Hàn Nô là khi ko nói dc chỉ biết chụp mũ người khác !

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
cho cái ví dụ xe nhập Thái cắt trụi lũi đi bạn ey, 2021 2022 nha. đừng nói chiện quá khứ bạn ey
kìa nhìn Cam 2019 nhập Thái kia kìa. Đã mang tiếng nhập thì nhập nguyên đi, còn đưa hộp số cũ vô trong khi bên đó dùng hộp số mới từ lâu. Bản tiêu chuẩn thì cắt sạch so với bển.
Nói chung bác khi đã cuồng thì khó nói chuyện lắm.
Cross bản bán chạy nhất của Toy kia kìa. Ở bển thì bảo hành pin 8-10 năm. Qua VN bảo hành còn 3 năm cho nó lẹ. Bác còn k thấy bất công sao. Hay cãi cùn nữa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Ha ha bị chửi vô học mà ko thấy nhục ah chú em, đi đâu cũng bị chửi vô học, ếch ngồi đáy giếng mà có vẻ chú em ko tỉnh ra nổi hahaha.
haha ếch bị nòng nọc chửi thì có gì lạ, bảo gà lại tự ái nên chửi đó mà !

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
kìa nhìn Cam 2019 nhập Thái kia kìa. Đã mang tiếng nhập thì nhập nguyên đi, còn đưa hộp số cũ vô trong khi bên đó dùng hộp số mới từ lâu. Bản tiêu chuẩn thì cắt sạch so với bển.
Nói chung bác khi đã cuồng thì khó nói chuyện lắm.
Cross bản bán chạy nhất của Toy kia kìa. Ở bển thì bảo hành pin 8-10 năm. Qua VN bảo hành còn 3 năm cho nó lẹ. Bác còn k thấy bất công sao. Hay cãi cùn nữa
Bảo hành thì liên quan gì option bị cắt trụi lủi ?
Còn bản base, như cái tên gọi của nó cũng biết nó basic rồi. Rồi ông so giá base VN vs Base Thái chưa ? 1 bên bán xe giá nhập vs 1 bên bán xe giá láp ráp nội địa, khác nhau ra sao ?
Mà muốn ko bị cắt trụi lủi thì mua bản full mà dùng, khi nào hãng nó chỉ bán mỗi bản base thì chửi là đúng !

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Bảo hành thì liên quan gì option bị cắt trụi lủi ?
Còn bản base, như cái tên gọi của nó cũng biết nó basic rồi. Rồi ông so giá base VN vs Base Thái chưa ? 1 bên bán xe giá nhập vs 1 bên bán xe giá láp ráp nội địa, khác nhau ra sao ?
Mà muốn ko bị cắt trụi lủi thì mua bản full mà dùng, khi nào hãng nó chỉ bán mỗi bản base thì chửi là đúng !
đúng là đầu đất. Bị chửi cũng k thông minh lên được.

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
đúng là đầu đất. Bị chửi cũng k thông minh lên được.
haha, góc nhìn thì thiếu sót, người khác vặn cái là chửi đổng, bảo gà lại tự ái nó thế :D