Hạng D
24/4/17
1.915
1.546
138
34
Hóng a @tan.hd cho địa chỉ công viên, e tài trợ dầu ăn cho cặp đôi ạ.
p/s: a Tân fan của Huyndai nha a, có gì từ từ thong thả thông nhao nha :D
Đàn ông làm cái xong thôi E.....chửi ngừoi khac...ăn nói hầm hồ ng dôt thì xử lý thôi
Biết thì nói.... ko biết nên im lặng
Mỏ lăn quăn nên khoá lại

• Love
Reactions: porche911gt3
Hạng D
23/1/16
1.878
1.183
113
Nó cứ gây chiến hoài mà hỏi nó ở địa chỉ nào nó ko nói.... đàn ông ra gặp nhau giải quyết cái cho xong A a
á đù, mài hỏi anh địa chỉ hồi nào vậy ? lại nhét chữ vào mồm hả ?
Mài thích xin đia chỉ thì anh cho, nhưng phải lễ phép dạ thưa đàng hoàng. tới gặp anh vả cho vài phát để tỉnh táo lên bớt ngáo

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.878
1.183
113
Đụng vô Toy là nó vậy đó anh ơi. Nên ignore đi cho khỏe người :)
Mấy thèn Hàn Nô lại ú ớ, nhét chữ vào mồm nguoi khác ah ? sao mài ko ignore xe Toy đi, mài cứ về mà làm Hàn Nô bưng bê xe Hàn mà cứ phải khịa xe Toy chi để bị anh chửi vậy em

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.878
1.183
113
Đàn ông làm cái xong thôi E.....chửi ngừoi khac...ăn nói hầm hồ ng dôt thì xử lý thôi
Biết thì nói.... ko biết nên im lặng
Mỏ lăn quăn nên khoá lại
Đàn ông này chắc trẻ trâu rồi, nhắn dia chi anh ship cho cái váy mà mặc nè. ăn nói dốt mà lại hay ra vẻ

Hạng B1
30/10/18
93
77
21
Mấy thanh niên này dùng lời lẽ chán thật a ạ.
Mừ Veloz tss 6 túi khí hộp số cvt 4 đĩa, thua doanh số thằng 4 cấp + 2 thắng đùm khó hiểu a nhỉ kk
Em thì thấy con veloz nó tệ thật bác ạ. Đóng cửa nghe tiếng treble như vỗ tấm tôn. Cảm giác nó như tờ giấy k có tí sức nặng nào

• Haha
Reactions: tan.hd
Hạng D
24/4/17
1.915
1.546
138
34
Mấy thèn Hàn Nô lại ú ớ, nhét chữ vào mồm nguoi khác ah ? sao mài ko ignore xe Toy đi, mài cứ về mà làm Hàn Nô bưng bê xe Hàn mà cứ phải khịa xe Toy chi để bị anh chửi vậy em
M thì lớn rồi.... mỏ như con ch chơ chuc ng khac sơ hở là tapppp