Hạng D
1/7/16
1.041
4.979
113
Em gửi các bác top 50 xe bán chạy

Bản ngang
View attachment 3049508

Bản dọc
View attachment 3049509

Các bác cho em xin ý kiến là thích top 50 kiểu dọc hơn hay kiểu ngang hơn nhé. Em cảm ơn.
Tôi xem trên cái màn hình Dell Ultrasharp 24inch, 2K, viên mỏng thì cái ngang vẫn bé quá, mỏi mắt, dọc ok hơn nhiều :D :p :D

Btw, ngoài doanh số mỗi tháng, thì thêm cái cộng dồn từ tháng 1 thì càng hay kaka

• Haha
Reactions: Thanh Van
Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.579
18.333
113
Lâm Đồng
Tôi xem trên cái màn hình Dell Ultrasharp 24inch, 2K, viên mỏng thì cái ngang vẫn bé quá, mỏi mắt, dọc ok hơn nhiều :D :p :D

Btw, ngoài doanh số mỗi tháng, thì thêm cái cộng dồn từ tháng 1 thì càng hay kaka

Em xin ghi nhận ý kiến của mọi người.

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tôi đang dùng xe Toyota và cũng là người thích dùng hàng Nhật. Nhưng không phải thích rồi cuồng, tìm cách đổ thừa như bạn. Có 1 thực tế là Toyota cũng như các hãng xe Nhật đang không tôn trọng thị trường VN (có thể do thị trường nhỏ) điển hình như giảm lắp ráp xe trong nước, các xe đưa về thường là mẫu cũ và cắt giảm nhiều option, giá xe khá cao. Trong khi Thaco và TC là gà nhà nên ưu tiên lắp ráp nhiều xe và quan tâm tới thị trường trong nước giúp người tiêu dùng được hưởng lợi. Về chất lượng thì Thaco + TC đã chứng minh được chất lượng qua nhiều năm.
Nghe cái giọng sặc mùi fan cuồng xe Hàn rồi bày đặt "đang dùng xe Toy".... Chứng minh chất lượng bằng mấy cái phốt phải bổ máy, bổ hộp số, hư thước lái trong thời gian bảo hành đó hả

Hạng B1
7/3/23
87
211
33
39
Nghe cái giọng sặc mùi fan cuồng xe Hàn rồi bày đặt "đang dùng xe Toy".... Chứng minh chất lượng bằng mấy cái phốt phải bổ máy, bổ hộp số, hư thước lái trong thời gian bảo hành đó hả
Dạ thưa anh em đi xe Toyota và cty bên em cũng đang sử dụng chủ yếu xe Toyota. Đồ điện trong gia đình sử dụng 90% là hàng Nhật nha anh. Thích dùng hàng Nhật nhưng không cuồng hàng Nhật như anh. Hay anh Sales xe Nhật?

Hạng B1
20/5/23
52
31
18
rùi mấy xe VF mấy tháng rùi ko gửi VAMA hay sao ko có thông tin hỉ?
Xe Nhật còn xem thường VN thì hậu quả vậy thui, giờ thiếu gì xe ngon mà chứ nhăm nhăm cái mấy xe hạng 2 cho thị trường hậu của nó. Rùi gặp mấy ông bảo thủ già cỗi truyền bá kiến thức của 20 năm trước cho thế hệ trẻ tk21 CN nó đã thay đổi chóng mặt rùi, Nào là ko cần các option an toàn chủ động, cốt kỹ năng ng lái phải tập trung, trui rèn, hic.

Hạng C
13/5/16
839
15.565
68
rùi mấy xe VF mấy tháng rùi ko gửi VAMA hay sao ko có thông tin hỉ?
Xe Nhật còn xem thường VN thì hậu quả vậy thui, giờ thiếu gì xe ngon mà chứ nhăm nhăm cái mấy xe hạng 2 cho thị trường hậu của nó. Rùi gặp mấy ông bảo thủ già cỗi truyền bá kiến thức của 20 năm trước cho thế hệ trẻ tk21 CN nó đã thay đổi chóng mặt rùi, Nào là ko cần các option an toàn chủ động, cốt kỹ năng ng lái phải tập trung, trui rèn, hic.
Túi khí thông minh nữa, khi va chạm nhắm chưa đủ gây chết người thì túi khí sẽ không bung giúp chủ xe tiết kiệm chi phí ?! :D :p

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Tu_Lanh_Toi_Cao
Hạng D
21/12/14
2.323
8.322
123
Em nghỉ tháng sau Toy ko công bố doanh số nữa anh ạ.

Bán lẹt đẹt mấy chiếc, ngoài Vios chạy taxi, có gì để khoe đâu. :rolleyes:
Đúng đúng a khỉ chởi nữa đi để ỉn cà rốt dảm dá em làm một con liền:D

• Love
Reactions: badmonkey