Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Mặc dù giá cao, công nghệ lạc hậu và option an toàn hầu như không có gì. Tuy nhiên nếu mặc kệ 3 yếu tố trên thì altis là chiếc xe rất đáng mua.
Đọc qua 3 yếu tố này thì thấy hết muốn mua Altis rồi bác...

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Cruze đước đánh giá cũng ok mà bác, với tầm giá thì chất lượng và mẫu mã vậy cũng good r. Đâu phải đơn giản mà cruze được chạy nhan nhản ngoài đường đâu.
Về độ đầm chắc và cách âm thì Cruze xếp đầu trong phân khúc C thậm chí còn khá hơn vài con xe hạng D đó bác...

Hạng B1
19/6/16
86
9
8
34
Em vừa tậu con Toyota Vios 1.5G 2017 xong thì thấy tiếc vì thằng bạn đi City nói loa nghe đã tai, lại có màn hình cảm ứng, kết nối iphone vèo vèo, chất lượng cao hơn. Tiếc quá!

Hạng B1
11/6/16
86
10
8
45
Thằng hàng xóm cũ mới tậu con Honda City, thấy bảo phiên bản mới 2017. Anh ấy khoe đi tiết kiệm xăng, cảm giác sướng, lại khỏe khoắn, nhỏ gọn. Các bác thấy sao cho em ý kiến để lên đời theo nhỉ.

Hạng B1
13/10/14
86
18
8
29
Honda City mới ra mà hot. :D

Giá cạnh tranh, tiết kiệm xăng mà thiết kế cũng ổn so với các dòng trong phân khúc nhỉ

Hạng D
30/8/12
1.014
652
113
Civic theo em ngon nhất trong phân khúc C, có chăng chỉ là giá thôi. Nhưng mà xe nhập Thái cùng options có thể coi là Full như thế gì giá đó cũng hợp lý.

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Có cái ngon
Civic theo em ngon nhất trong phân khúc C, có chăng chỉ là giá thôi. Nhưng mà xe nhập Thái cùng options có thể coi là Full như thế gì giá đó cũng hợp lý.
Có điểm ngon và có điểm chưa ngon, nếu ngon thật sự thì doanh số Civic ko ở mức vậy đâu. Bạn bè mình mới chỉ nhìn qua ngoại hình e Civic thấy toàn chê...Trông có vẻ trẻ trâu quá. Đó là cảm nhận của họ...

Hạng D
30/8/12
1.014
652
113
Có cái ngon
Có điểm ngon và có điểm chưa ngon, nếu ngon thật sự thì doanh số Civic ko ở mức vậy đâu. Bạn bè mình mới chỉ nhìn qua ngoại hình e Civic thấy toàn chê...Trông có vẻ trẻ trâu quá. Đó là cảm nhận của họ...
Có thể do em còn khá trẻ nên em thích cái thiết kế góc cạnh, sexy đó. Cái cảm giác bứt tốc với cỗ máy Turbo cùng hệ thống ống xã kép nghe rất đã và phê. Chắc bác cũng lớn tuổi rồi.