Hạng C
22/5/16
868
399
63
Phò cụt vẫn lẹt đẹt thế nhỉ, mới ra bản Focus Trend lắp máy Ecoboost giá có 60x mà thị trường vẫn ít người biết. Với lại hồi đầu định giá cáo vl.
ford thì ảo tưởng giá, ra cho cao vô bắt khách hàng deal, bữa tới ford bến thành thì chẳng thấy mặt mũi con trend đâu, hỏi sale bảo ko có trưng bày, ko biết có bán ko
Đem 1.8 về thì bye bye Honda luôn. Mình thích 1.5 Turbo thôi.
bán song song 2 bản mà bác hãng nào chẳng vậy

Hạng B2
21/4/17
175
96
28
Vũng Tàu
giá M3 ngang hạng B nên đứng vị trí đầu tiên là dĩ nhiên.
Civic đứng tuổi chạy thấy ko hợp
Giá cả hợp lý thôi bạn ^_^.
Nếu tính ra giá rẻ từ dưới lên thì phải kể đến K3/Cerato -> Cruze -> Elantra -> Mazda3 <=> Focus Trend -> Altis nhé :D
Ko có anh Thaco thì chắc Altis giá "trên trời", và cũng ko giảm giá còn 702 triệu, ko thêm công nghệ an toàn, túi khí(mà ko biết túi khí có bung hay ko nữa :v)

Hạng B2
30/3/13
116
69
28
Người ta mua xe sử dụng ko kêu các bác kêu hộ mà cứ kêu mãi ko thấy mệt. Bạn bè mấy đứa đi mazda 3 có thấy chúng nó bảo sao đâu. Bỏ đồng tiền ra đặc biệt đến hàng trăm triệu ko ai ngu đâu các bác ơi
Có đó bác, mấy thằng kêu dùm đó bác

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Em dự doanh số Civic bán ra như thế này Honda sẽ tiếp tục hạ giá bán vào cuối năm để đạt doanh số, còn 3 tháng nữa mà Honda chỉ bán được mỗi City. Em từng nằm chờ em Civic này nhưng cuối cùng đành chia tay vì với không tới em ấy. Phân khúc C nêm tìm xe tầm giá 700tr - 800tr ra biển chạy chứ cao hơn nhiều xe chọn lắm. Bye Honda...
ALTIS COROLLA MỚI RA CÓ BẢN SPORT GIÁ RA BIỂN 1 TỶ 50 TRIỆU ĐÓ BÁC! CŨNG LÀ PHÂN KHÚC C CẢ!

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Doanh số của Cerato gần đuổi kịp Mazda 3 rồi. Nhưng cả 2 đều do Thaco lắp ráp nên em nghĩ Thaco sẽ còn làm trùm dài dài :D

Hạng B2
20/10/15
224
92
28
39
Ôi em focus của em sao lại đứng top bét thế lày. Ko thể tin nổi, thật ko thể tin đc hihi