Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Cũng tốn hơn thật nhưng mà tiền nào của nấy à bác. Cầm lái Mer hay BMW an tâm hơn cầm lái mấy con xe Nhật cỏ.
Sure bác,đang phân vân lên E200 hay lấy mazda 6 facelift đây này....con m3 toàn bị bọn mất dậy nó quẹt rồi bỏ chạy luôn,lâu lâu phải đi bảo hiểm

• Like
Reactions: locdo75
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Phân khúc D lâu nay đc dân Việt mặc định cho là xe dành cho sếp với lãnh đạo nên thường dân ít dám mua. Chơi sedan hạng C là đủ rồi. Vì vậy phân khúc này các hãng thường nhập xe về để đánh bóng thương hiệu là chính, trừ Camry đc lắp ráp trong nước lâu đời rồi. Mazda 6 với Optima mới đc Thaco lắp ráp gần đây thì đọ làm sao đc. Nếu là em thì em sẽ mua xe nhập đi cho nó sướng, thích hàng độc thì có Chrysler 200. Còn đâu thì sẽ theo thứ tự ưu tiên là Teana, Latitude, SM5, Passat, Peugeot 508, Accord, Mazda 6 nhập Nhật và cuối cùng là Sonata :D

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Thế bác biết tại sao ko được xếp chung không???ở Việt Nam thì theo Việt Nam đi bạn...thử hỏi bà con xem carmy,mazda6,accord cùng phân khúc với mấy con bác nói xem ng ta trả lời thế nào(cùng phân khúc nhưng là Trung cấp với Cao cấp mình nói ko sai bạn đừng lấy wiki chỉnh)
Ở đây em và mọi người đang nói phân khúc hạng D chứ ko có câu nào phân D cao cấp hay D trung cấp nhé bác?

• Like
Reactions: vano.nguyen
Hạng B1
26/5/17
79
31
18
31
Ko thấy Mẹc, Bim, Audi vậy ta? Huyndai, KIA và Nissan nữa. Báo cáo này vậy cũng chỉ cho có thôi
Mẹc Bim Audi ?!?!?! Bác nói gì vậy, mẫu nào nằm trong phân khúc D , mấy ẻm thuộc hạng xe sang rồi mà bác