Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
So sánh sau 07 năm sử dụng nè bác, giá trị bán lại là đây:
HCM - Cần Bán Honda Accord 2.0 2010 Xe HQCN nhập khẩu nguyên chiếc thị trường Đông Nam Á. Máy 2.0 đi rất lợi xăng nhưng cũng rất bốc không thua ai. Tiêu hao trung bình 8L/100km đường hỗn hợp. Xe trong tình trạng hoàn hảo, một chủ duy nhất từ trước đến giờ. Biển số đẹp lộc phát Xe có nhiều option: camera lùi,màn hình dvd trước sau, full nội thất da, lock cửa tự động, đuôi cá, điều hoà 2 vùng độc lập... Xe chưa tai nạn, đâm đụng lần nào, chưa bị thuỷ kích, bao thầy thợ kiểm tra. Bảo hiểm 2 chiều mới mua được 1 tháng. Ắc quy mới thay được 1 tháng. Cặp lốp trước mới thay. Xe chạy được 10 vạn km. Xem xe tại nhà, khu Bình Lợi, Q. Bình Thạnh
Giá : 690tr
Sdt: 0987.022.179

Tỉnh / Thành: TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện: Quận Gò Vấp
Số Điện Thoại:
Địa chỉ: Toyota Đông Sài Gòn - CN Nguyễn Văn Lượng
Giá: 730,000,000 VNĐ
Hãng xe: TOYOTA
Loại xe: Toyota Camry
Năm sản xuất: 2010
Màu xe: Đen
Số KM đã đi: 80000
Tình Trạng Sở Hữu: Được ủy quyền công chứng/ Không đứng tên xe

Mức độ giữ giá cũng xem xem nhau thôi mà
1 thằng chính chủ tự bán còn 1 thằng là trong hãng pác ơi

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Anh em trong nhà em đi Camry 2.0 và Mazda6 đây bác. Mỗi lần đi xa phải lấy SantaFe đi nè bác. Chạy khoẻ hơn, rộng rãi hơn, qua ổ gà ổ trâu mạnh dạn hơn.
Chắc bác đi Fortuner rồi chuyển qua Camry hay mazda 6 thì đúng là sedan ngon hơn thật.
Pác này cãi cùn quá. Gầm cao sao mà đi êm bằng gầm thấp được pác. Pác đi xe giường năm 2 tầng coi tầng trên có êm hơn tầng dưới được ko

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
Pác này cãi cùn quá. Gầm cao sao mà đi êm bằng gầm thấp được pác. Pác đi xe giường năm 2 tầng coi tầng trên có êm hơn tầng dưới được ko
Còn tuỳ cung đường nữa bác ơi. Như đi QL14 giờ trải nhựa thẳng băng không có ổ gà đi sedan cực sướng.

Còn đi đường miền Tây cứ hư miết, đi sedan lọt ổ gà cái bánh xe nó chạm cái hốc bánh luôn chịu hổng nổi. Còn dễ bị bể bánh bởi ổ gà đột ngột nữa. Cho nên dân miền Tây mới mua Fortuner nhiều. Vừa chở nhiều vừa bem ổ gà ổ voi thoải mái, vừa bán lại được dá :D.

• Like
Reactions: yeuxemy and locdo75
Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Ở đây em và mọi người đang nói phân khúc hạng D chứ ko có câu nào phân D cao cấp hay D trung cấp nhé bác?
Mẹc Bim Audi ?!?!?! Bác nói gì vậy, mẫu nào nằm trong phân khúc D , mấy ẻm thuộc hạng xe sang rồi mà bác

Ai cũng hiểu có mình bác ấy giở ngơ LOL...tại sao ko được xếp chung mà còn không biết mà thích thể hiện Wiki...luxury luxury

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Trong phân khúc D có 2 nhánh :
- sang : Bim 5, Mec E, A6, và gần đây là Volvo S90 v.v...

- phổ thông, nhánh này lại chia làm 2 :

* lắp ráp : Camry Mazda6 Optima ...
* nhập : Teana, Accord, Latitude gì đó, 508, Passat ...

• Like
Reactions: Quốc Lương
Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Bác kỳ à nghen, tui có cãi cùn gì với ai hay với bác không. Quan điểm mỗi người mỗi khác à. Nhà tui thực tế sao tui nói vậy à.
Tui đi SantaFe ghẻ mà ai trên xe cũng thoải mái, ngủ ngon còn đi Mazda 6 của thằng em cả nhà ngủ không được vì ồn, ù và chật. Đi về miền Tây thắng gấp mấy cú vì ổ gà, gờ cầu muốn ói cơm.
Bác lôi mấy con Camry hay Mazda 6 ở VN ra test với SantaFe đi rồi hãy nói.

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Trong phân khúc D có 2 nhánh :
- sang : Bim 5, Mec E, A6, và gần đây là Volvo S90 v.v...

- phổ thông, nhánh này lại chia làm 2 :

* lắp ráp : Camry Mazda6 Optima ...
* nhập : Teana, Accord, Latitude gì đó, 508, Passat ...
Hạng phổ thông, nhập và lắp ráp lại chia làm 2 nhánh: Nhật vs Hàn.
He he

• Like
Reactions: Quốc Lương
Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
2 con chênh nhau 1 tỷ đồng mà phân vân gì.
Chênh 8xxTr(Mer có triết khấu+người mua xe thứ 2 giảm thêm 1%)...cái phân vân là lên sang hẳn để rồi lúc nào cũn phải canh trước canh sau hay là mua con trung cấp đỡ phải lo đạo tặc bác ơi,mõi lần mer bị bẻ kính,trộm lặt vặt đều phải chờ dài cổ mới có hàng chạy tiếp đó bác