Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Ngang thế nào bác?
Dạ theo anh otosaigon.com thì Camry 2.5Q là 1.383 triệu còn Accord thì 1.390 triệu
Dạ, vậy là Accord cao hơn những 8 triệu cơ ạ.
Dạ em biết lỗi em rồi, Camry là cửa trên, Accord không có cửa so với Camry mà lại còn đắt hơn những 8 triệu.
Tại hạ mu muội, có mắt mà không đọc kỹ, nó cao hơn những 8 triệu cơ ạ.
Nhưng mà.....................
dạ em xin lỗi ạ

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Mấy xe Đức kia bác xem loại nào là hạng D?
Xe sang em thấy có ai xếp cùng hạng với xe bình dân đâu nhỉ:eek: em chỉ thấy chúng so với nhau thôi chứ:p
bạn có hiểu xe hạng D là như thế nào ko : Audi A6,Mer E;BMW 5 ko phải hạng D thì là hạng j.

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Thiếu kiến thức kinh khủng
xe hạng trung mà đi so với xe hạng sang thì so kiểu gì?
bác mới bị làm sao,đang nói xe phân khúc A,B,C,D...là phân chia theo kích thước và loại xe chứ ko phải sang hay bình dân

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
bác mới bị làm sao,đang nói xe phân khúc A,B,C,D...là phân chia theo kích thước và loại xe chứ ko phải sang hay bình dân

Ở Việt Nam thì theo Việt Nam đi bạn,còn muốn so phân khúc theo chuẩn châu âu thì qua đó mà so,chứ ở Việt Nam bạn xem lại kĩ bài viết ng ta,so sánh phân khúc trong bài viết đi vẽ ra thêm cho màu mè,chả ai đi so Camry,M6,Accord với tụi audi,mer,bmw đâu bác nhé(ở đó mà so theo kích với chả thước,công nghệ đem vứt hả bác)

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Ở Việt Nam thì theo Việt Nam đi bạn,còn muốn so phân khúc theo chuẩn châu âu thì qua đó mà so,chứ ở Việt Nam bạn xem lại kĩ bài viết ng ta,so sánh phân khúc trong bài viết đi vẽ ra thêm cho màu mè,chả ai đi so Camry,M6,Accord với tụi audi,mer,bmw đâu bác nhé(ở đó mà so theo kích với chả thước,công nghệ đem vứt hả bác)
bạn mới nhầm,tất cả ở trên đều đang chỉ nói đến phân khúc D,vì có người nói là phân khúc D ko có Audi,mer...thì mọi người mới giải thích, còn bản thân mình cũng ko so sánh Camry với Mer E. mình chỉ nói Mer E,Audi A6..thì nó cũng thuộc phân khúc D mà thôi

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
e thấy mazda 6 ok mà , s lượng bán ra lại chênh lệch nhiều so với camry thế ạ
Mazda mới vào Việt Nam! 4-5 năm nay,công nghệ skyactivi bảo dưỡng mắc hơn, còn toy du nhập Việt Nam! Chục năm rồi,động cơ thế hệ cũ,bảo dưỡng rẻ nên phải chờ thêm time nữa bác ơi